Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Bỏ qua đi Blue, a,mine biết nhau là đc rồi.
Chị cho vào Ignore list từ lâu ròi
Hi Chị Cỏ may thân mến!
Đây cũng là lần cuối em commmet về chị, trước em cũng biết chị trên VF , và cũng có tranh luận đôi lần và em đều có kết quả là nếu cái nào không vừa lòng với chị thì chị sẽ xù lông nhím lên. Và bẵng đi tầm 2 năm em không trao đổi với chị gì nữa vì em biết em là thế hệ đàn em cũng chả tranh đua lợi lộc gì chỉ cả và lấy tiếng hão trên mạng làm gì vì em chả phải quản lý để mong các nhà đâu tư khác đưa tiền cho mình đâu tư như chị đâu. Và hôm qua chị lại comment lại vấn đề này thì nó lại giống như hồi bên VF, Em biết chỉ giỏi , đánh chứng siêu , bách phát bách trúng nhưng có cần thiết nhỏ nhen cứ suốt ngay nhắc lại Ignore mãi không thấy chán ! Còn về hiểu em chị cũng chả hiểu gì đâu, cách đây 2 tuần chị mạnh mồm kêu biết hết em đầu tư như nào , nào là trade ảo lỗ lòi và em qua đây em biết chị chém gió giỏi như thế nào , em ra cái độ 10 triệu để soi tài khoản lộ lãi như thế nào chị cũng không dám nhận lời. Chị chưa đủ trình độ để bắt mõm em được đâu!!
PS: Chị không cần comment hay phản hồi gì nữa nhé!!!

2014 có PV, 2015 sang Banks cũng là hợp lý.
Không rành FA, nhưng mua VCB giá 52 để kỳ vọng so với DPM quanh 29 thì em chọn vế 2.
TT không dành cho số đông, đừng tham quá, biết đủ là được bác ạ.
@marginfx : gà khỏa thân là cách em nói vui, còn thiếu mấy nén nhang trên đầu, bác đừng để ý làm gì nhé.:4:
ha ha, cám ơn bác đã giải thích kỹ.
thật tình em mới vào VC và chưa hiểu hết các 'thành thánh ngữ' các bác hay nói, nên đ ụng đâu là e hỏi đó, các bác thông cảm cho em.

@satthu1102 ơi,khi nào thấy lòng bối rối không yên vì những tham sân si, hãy rút về góc nhỏ của riêng mình, gặm nhấm nỗi buồn,xoa dịu vết thương rồi ngày mai trời lại sáng.Lại thấy mọi việc trên đời chỉ như gió thoảng mây bay.Chúc em sớm tìm thấy sự cân bằng và niềm vui nhé.

@satthu1102 ơi,khi nào thấy lòng bối rối không yên vì những tham sân si hãy rút về góc nhỏ của riêng mình gặm nhấm nỗi buồn,xoa dịu vết thương rồi ngày mai trời lại sáng.Lại thấy mọi việc trên đời chỉ như gió thoảng mây bay.Chúc em sớm tìm thấy sự cân bằng và niềm vui nhé.
Hihi chị hiểu sai em rồi, chắc chị không trong cuộc không biết. Còn chứng khoán thì đầu tư có thắng có thua là chuyện bình thường nhưng hiện tại em lại cực kỳ thoải mái và tự tin, vì e đã tim được cách trade phù hợp cho bản thân và NAV đang tăng từng ngày và cảm thấy rất yêu đời . Còn em xem mấy việc chém gió trên diễn đàn chỉ là vui thôi chứ tranh đua lợi lộc gì ở đây, tất nhiên nó sẽ giúp mình cải thiện cải mặt mình chưa tốt , những điểm yếu kém. Nhưng hôm qua e đã nhịn rồi , hôm nay lại tiếp tục như vậy thì em nghĩ Idol của mọi người cũng tầm thường thôi không phải như viên pha lê như mọi người kính trọng bao lâu đâu!!!

Thoải mái đi anh @Rai2705 ơi, chấp gì mấy lời xàm
sân chơi này Ai là Ai quan trọng gì đâu, ae quý nhau tôn trọng nhau bởi cốt cách còn chuyện nay đúng mai sai là phình phường
Anh cứ nói, cứ chém những gì anh cảm nhận thấy
Nói thật là em không care người khác nghĩ gì về mình.
TT nói riêng, và trong cuộc sống nói chung, cơ hội của người này có khi là rủi ro của kẻ khác.
Cảm ơn mọi người đã góp ý :53:.

Tài thật, em xem lại lịch sự chém gió, thấy đa phần Vote Bank sẽ lead đợt sóng này. Em vẫn không hiểu từ đâu mà các anh chị dự được như thế. TA? FA? Có ai chỉ cho em 1 con đường đi tìm lời giải không :thankyou:

Status
Not open for further replies.
Back