Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Thương quá kìa mèo.
Lúc nãy bắt được cảnh này:
images

VNI : uptrend returned. When little buterfly becomes grand bat :4:. It's wonderful, difficultly to belive.... beep
VNI với BANKS thôi bác.
Phần còn lại uất ức trend, thế mới hài.
Mà khi niềm tin về 1 uptrend thần thánh lan tỏa, thì gà khỏa thân cũng sắp mang lên rồi :4:
Em hy vọng lần này sẽ khác.

VNI với BANKS thôi bác.
Mà khi niềm tin về 1 uptrend thần thánh lan tỏa, thì gà khỏa thân cũng sắp mang lên rồi :4:
Bánh chưng truyền kỳ của @HatienVF đang viết chapter 2. Thêm bất động đậy nữa. T3 của em đều đang lãi cã, chỉ có một thằng hòa

VNI với BANKS thôi bác.
gà khoả thân là sao bác? CE đồng loạt ? hay là úp sọt NDT lại trở về với vị thế NDT luôn là gà thần thánh?

Đừng để dự đoán mà đa phần là sai làm hỏng kế hoạch của mình.
Bác phải dùng từ chính xác hơn là đoán toàn sai mà lại thích hay phán mới đúng nhỉ, chắc ôm đống tiền từ hồi 530 đến giờ nến thị trường lên không biết cách nào khác thì cứ 100 lần phán thì trường tèo kiểu gì chả đúng 1 lần:1178:

Bác phải dùng từ chính xác hơn là đoán toàn sai mà lại thích hay phán mới đúng nhỉ, chắc ôm đống tiền từ hồi 530 đến giờ nến thị trường lên không biết cách nào khác thì cứ 100 lần phán thì trường tèo kiểu gì chả đúng 1 lần:1178:
Bác vô vàn yêu quý của tôi.Xin hãy mở lòng đón nhận mọi quan điểm của mọi người với một tâm hồn trẻ thơ không định kiến.

VNI với BANKS thôi bác.
lịch sử luôn lặp lại theo em là vậy. Hiện tại quan điểm của em ko thay đổi, TT vẫn oánh chỉ số với trọng tâm là banks. Hiện tại chưa có dòng nào thay thế nổi banks. Ngày banks banh xác thì TT mới tèo. Đánh giá của em thì banks đang overvalue (tụi nó giảm 20% em thấy cũng bình thường) vấn đề là when như chị na

Tôi biết mà.Ai cũng vậy thôi."Tôi là em mà em cũng là tôi".
Chắc tính em hay nói thẳng nói thật không được mềm mại. Nhưng em biết nick đó và 1 nick nữa cùng 1 người. Nick cũ người đây ngày xưa là cao thủ nhưng giờ đưa cho bác mới này dùng cả 2 nick để chim lơn miệt mài thị trường từ hồi 530 mà không thấy chán :D
PS: Bác đừng rep nữa nhé , em chém gió phát thế thôi chứ em xác định cùng 1 mình một chợ có theo ai đâu :)

Status
Not open for further replies.
Back