Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Bác phải dùng từ chính xác hơn là đoán toàn sai mà lại thích hay phán mới đúng nhỉ, chắc ôm đống tiền từ hồi 530 đến giờ nến thị trường lên không biết cách nào khác thì cứ 100 lần phán thì trường tèo kiểu gì chả đúng 1 lần:1178:
Em thấy rằng bác hay đưa ra các nhận định mang tính cảm quan, mà trong ttck cái này là rất nguy hiểm, thấy vậy mà ko phải vậy. Không phải ngẫu nhiên có câu (trading in side observation) bác ạ!:102:

Em thấy rằng bác hay đưa ra các nhận định mang tính cảm quan, mà trong ttck cái này là rất nguy hiểm, thấy vậy mà ko phải vậy. Không phải ngẫu nhiên có câu (trading in side observation) bác ạ!:102:
Không bác hiểu sai ý em rồi, em nói là nếu đoán sai nhiều quá thì nên quay lại tại sao mình lại sai. Còn chả ai nói đúng cả 100 lần và cũng chả ai sai 100 lần. Còn em thì em vẫn khuyến khích mọi người mua khi ở vùng 580 còn vùng nay em chả bìm bịp hay chim lợn gìn nua. Còn em thì em chỉ gét đoán sai nhiều quá mà ngày nào cũng đoán thôi, còn nếu không nó lại giống như f319 rồi!!

Đoạn này em không dám dự đoán nữa, bình luận TT khách quan thôi.
Kế hoạch thì đã có rồi, không theo Banks, và sai đúng cũng rõ mười mươi.
Không có CP tốt/xấu, chỉ có CP tăng/giảm.
Many thanks bác./.
Thoải mái đi anh @Rai2705 ơi, chấp gì mấy lời xàm
sân chơi này Ai là Ai quan trọng gì đâu, ae quý nhau tôn trọng nhau bởi cốt cách còn chuyện nay đúng mai sai là phình phường
Anh cứ nói, cứ chém những gì anh cảm nhận thấy

lịch sử luôn lặp lại theo em là vậy. Hiện tại quan điểm của em ko thay đổi, TT vẫn oánh chỉ số với trọng tâm là banks. Hiện tại chưa có dòng nào thay thế nổi banks. Ngày banks banh xác thì TT mới tèo. Đánh giá của em thì banks đang overvalue (tụi nó giảm 20% em thấy cũng bình thường) vấn đề là when như chị na
2014 có PV, 2015 sang Banks cũng là hợp lý.
Không rành FA, nhưng mua VCB giá 52 để kỳ vọng so với DPM quanh 29 thì em chọn vế 2.
TT không dành cho số đông, đừng tham quá, biết đủ là được bác ạ.
@marginfx : gà khỏa thân là cách em nói vui, còn thiếu mấy nén nhang trên đầu, bác đừng để ý làm gì nhé.:4:

Không bác hiểu sai ý em rồi, em nói là nếu đoán sai nhiều quá thì nên quay lại tại sao mình lại sai. Còn chả ai nói đúng cả 100 lần và cũng chả ai sai 100 lần. Còn em thì em vẫn khuyến khích mọi người mua khi ở vùng 580 còn vùng nay em chả bìm bịp hay chim lợn gìn nua. Còn em thì em chỉ gét đoán sai nhiều quá mà ngày nào cũng đoán thôi, còn nếu không nó lại giống như f319 rồi!!
Nhiều khi em nhận định xuống nhưng 30s sau em lại mua liền vì nó ko xuống thêm được nữa nên nhận định chỉ cho vui thôi còn mỗi người sẽ tìm ra cách nào để kiếm tiền nếu ko thị trường sẽ đào thải, tỷ lệ 8/2( 8 ông nuôi 2 ông vẫn ko thay đổi bác ạ)

câu truyện thánh gióng: lên 5 ko biết đi, ăn như thổi rồi vươn vai cái thành gã khổng lỗ, kết thúc là anh ấy "thăng thiên" về trời :dead:
Câu truyện dự báo giá: cái con nó tăng nhanh quá, tổ vỉa bắn ra ngoài đường đua cả đoạn xa lắc. Đi trong đường thì êm, đi ngoài đường thì sóc. Hậu quả thì thường là phải giảm tốc quay lại đường hoặc giảm giá :cungly:

Status
Not open for further replies.
Back