Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Thằng này chưa có cổ đông chiến lược nước ngoài chắc do đàm phán đưa ra nhiều điều kiện có liên quan đến ANQP, em đoán bừa là vậy. Vì cách đây 2 năm có nghe nói đàm phán với mấy anh tây nhưng chưa đi đến đâu.

và 1,3 triệu OGC, sao Dát nỡ hắt hủi con của em:21:
hý hý, sry cụ...
và cả 1.3tr OGC (ủa con này vẫn trong vn30) :21:

"Nếm mật nằm gai chờ phục hận
Ôm cổ nuôi chứng(HAG) mộng làm giàu"
Có thể hôm nay thị nở VNI đỏ hoặc xanh nhưng cổ đông HAG giờ chắc chẳng cần để tâm đến nữa rồi @Cào Cào @bokhoktx chuẩn bị có thành quả rồi đấy:banana105:
Out xong HAG, PVC. Mai ATO nốt SSI là em sạch tài khoản. Tạm biệt thầy Sát thủ !

chốt nav có cần thiết múc với giá h trong phiên
2tr vic
1.5tr hag
1.6tr hpg
1.5tr stb ...v.v không?
tây hôm nay có mua tới được 500 tỷ ko nhỉ, bọn này thừa tiền đỡ NAV.
Thằng này chưa có cổ đông chiến lược nước ngoài chắc do đàm phán đưa ra nhiều điều kiện có liên quan đến ANQP, em đoán bừa là vậy. Vì cách đây 2 năm có nghe nói đàm phán với mấy anh tây nhưng chưa đi đến đâu.

và 1,3 triệu OGC, sao Dát nỡ hắt hủi con của em:21:
e nói thật là e ko rõ, nhưng nghe các a FA nói upside của con đó còn rất lớn, rất rất lớn nên e cứ cho nó vào watchlist, lúc nào các anh ấy kéo vượt vũ môn thì e a dua :1178:

Em thấy cha ông ta có kinh nghiệm là không đem tất cả trứng vào 1 rổ. Do đấy bác nên phân phối tỷ lệ hợp lý chứ không ai đặt tất cả vào 1 cửa nào đó. Ví dụ bác có 1 tỏi thì bác có thể dành 1/3 múc bds, 1/3 múc cổ bất động sản và 1/3 chọn các mã đang hút tiền trền sàn :1178:
1/3 tỏi mua đựợc nhiêu m2 đất :4:
Thanh kiu bác .....

Status
Not open for further replies.
Back