Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
tôi thách các anh c = 605 đó :11:
Bác lại thách nhà giàu húp tương rồi :D . Cơ mà em nghĩ sau ngày 1.7 sẽ có sóng bds lớn đấy, không phải dạng vừa , dạng vừa vừa đâu :mn:
PS Em nhớ bất động sản Úc, sau khi có chính sách cho người nước ngoài mua thì nó được thổi giá lên chóng mặt chẳng lẽ vịt ngan mình lại kém hơn :yahoo_108:

Sao không ai thúc đít Mông Bư cho ảnh bằng chị bằng em.:21:
con này hết room rồi, tây nó ko mua được nên chả ai đẩy. Giờ lãnh đạo mông bự phải cởi room ra, vì lần trước các anh lock room để tìm đối tác. Giờ nếu tìm đối tác nội thì sẽ bỏ room. Chỉ khi nào bỏ ra, rồi thêm nới room thì tổng room có thể lên 20%, lúc đấy lại tranh nhau

con này hết room rồi, tây nó ko mua được nên chả ai đẩy. Giờ lãnh đạo MBB phải cởi room ra, vì lần trước các anh lock room để tìm đối tác. Giờ nếu tìm đối tác nội thì sẽ bỏ room. Chỉ khi nào bỏ ra, rồi thêm nới room thì tổng room có thể lên 20%, lúc đấy lại tranh nhau
volume con này em nghĩ có tí room để tây đẩy thì cũng không thể thanh thoát như mấy em khác đươc. Sắp tới phát hành thêm mấy % cho cán bộ nhân viên thì cổ phiếu lưu hành còn nhiều nữa.

Bác lại thách nhà giàu húp tương rồi :D . Cơ mà em nghĩ sau ngày 1.7 sẽ có sóng bds lớn đấy, không phải dạng vừa , dạng vừa vừa đâu :mn:
:yahoo_108:

:mn: :yahoo_108:Theo bác thì có nên rút hết tiền ck qua múc Bds không ? Hay là bán hết Bds để múc cp sector BDS ? :4:
Em phải nàm thao... Nàm thao bây giờ... Rối qụa...

volume con này em nghĩ có tí room để tây đẩy thì cũng không thể thanh thoát như mấy em khác đươc. Sắp tới phát hành thêm mấy % cho cán bộ nhân viên thì cổ phiếu lưu hành còn nhiều nữa.
khi bên mua đủ mạnh sẽ tạo ra trạng thái găm hàng bán nhỏ giọt của bên bán hoặc cứ bán xong lại mua lại.
Thêm nữa, mông nó to tướng nên sẽ bị tt hắt hủi và như vậy sẽ là cung tập trung nên việc tiết cung khi giá tăng lại càng có thể xuất hiện.
Vấn đề là sự đồng thuận, giờ có vẻ chưa có gì, nhưng có thằng từ bên ngoài (tây) nó cứ thúc lên thì buộc những thằng cổ đông cú sẽ phải đồng thuận thôi.
Mà đây là suy luận, cứ đợi nó khỏe thì mình vào, yếu yếu thế này, đi ngang ko xác định tăng/giảm thì kệ cho các anh quay tay.

khi bên mua đủ mạnh sẽ tạo ra trạng thái găm hàng bán nhỏ giọt của bên bán hoặc cứ bán xong lại mua lại.
Thêm nữa, mông nó to tướng nên sẽ bị tt hắt hủi và như vậy sẽ là cung tập trung nên việc tiết cung khi giá tăng lại càng có thể xuất hiện.
Vấn đề là sự đồng thuận, giờ có vẻ chưa có gì, nhưng có thằng từ bên ngoài (tây) nó cứ thúc lên thì buộc những thằng cổ đông cú sẽ phải đồng thuận thôi.
Mà đây là suy luận, cứ đợi nó khỏe thì mình vào, yếu yếu thế này, đi ngang ko xác định tăng/giảm thì kệ cho các anh quay tay.
Thằng này chưa có cổ đông chiến lược nước ngoài chắc do đàm phán đưa ra nhiều điều kiện có liên quan đến ANQP, em đoán bừa là vậy. Vì cách đây 2 năm có nghe nói đàm phán với mấy anh tây nhưng chưa đi đến đâu.
chốt nav có cần thiết múc với giá h trong phiên
2tr vic
1.5tr hag
1.6tr hpg
1.5tr stb ...v.v không?
và 1,3 triệu OGC, sao Dát nỡ hắt hủi con của em:21:

:mn: :yahoo_108:Theo bác thì có nên rút hết tiền ck qua múc Bds không ? Hay là bán hết Bds để múc cp sector BDS ? :4:
Em phải nàm thao... Nàm thao bây giờ... Rối qụa...
Em thấy cha ông ta có kinh nghiệm là không đem tất cả trứng vào 1 rổ. Do đấy bác nên phân phối tỷ lệ hợp lý chứ không ai đặt tất cả vào 1 cửa nào đó. Ví dụ bác có 1 tỏi thì bác có thể dành 1/3 múc bds, 1/3 múc cổ bất động sản và 1/3 chọn các mã đang hút tiền trền sàn :1178:

Status
Not open for further replies.
Back