Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
chết thật, e nói thật là ko rõ về nến đâu. Bị bóc mẽ ngay rồi :9:
Nhưng từ 89.x về 84.x thì giảm 5% rồi, đi 10 phiên (ko tính hôm nay), nhịp tăng 21 phiên. Vậy thì e tưởng là ở vùng này vẫn dùng kiểu mấy nến đảo chiều ngắn đấy được?
Anh có thấy cụ MS ngồi đỉnh bao giờ không =))).

Ah có cái ảnh em nhặt được ngoài kia : mời các anh xem ảnh mạng nhện .

@Huỳnh Phi Toàn : hồi VNI chạm 580 lần đầu em out :1:, rồi nó quay trở lại 580 lần nửa thì em in :4:
Suy luận theo hướng có lợi thì VNI chạm 595 lần đầu ( chót cánh bướm ) em out, giờ nó lại mò lên 595 lần nữa ... :4:
Nếu theo dỏi ADX thì cp nào có ADX bullish thì đến giờ này ADX vẫn còn bullish, bác Toàn. Em nhắm mắt đưa chân theo những cp có ADX bullish. Nói nhắm mắt vì hiện giờ ADX(14) của VNI thì lại không bullish cho lắm :1:

vậy là quan điểm khác nhau về đáy to/nhỏ à?
vì a tính morgin cho cái đoạn từ 16/06 tới ngày hôm qua thôi. Tính vậy được ko?
hỏi thật đấy.
Em cso bàn đáy to/ nhỏ gì đâu. Đang chọc cụ MS toàn mò được đáy chứ không ngồi đỉnh bao giờ ấy mà (như vị trí của nến luôn) :21:. Margin 16/6 tới giờ mà ôm trụ như anh là lồi mồm roài. Đúng sai hiện lên tài khoản chứ sao hỏi em :24::24::24:

Em cso bàn đáy to/ nhỏ gì đâu. Đang chọc cụ MS toàn mò được đáy chứ không ngồi đỉnh bao giờ ấy mà (như vị trí của nến luôn) :21:. Margin 16/6 tới giờ mà ôm trụ như anh là lồi mồm roài. Đúng sai hiện lên tài khoản chứ sao hỏi em :24::24::24:
Giỡn hoài cha nội !!! Tui di thailand và leo trụ điện suốt !!!! :(

tuần trước vừa cut loss một mớ bank đấy ;(, vãn bị bọn chốt NAV nó rũ bay khỏi bọt

Status
Not open for further replies.
Back