Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Và chỉ còn mình Bank :4:
ko, nó vẫn làm tốt nhiệm vụ của nó, nhưng manh nha những thằng muốn đứng lên cướp lái hoặc tranh thủ tổ lái. Nhưng đúng là câu truyện chính lúc này vẫn xoay quanh thằng anh cả, trong đó chính thằng này đang dần xuất hiện sự phân hóa rõ nét hơn.
từ đáy là 19/05, nhóm 3 thằng tới giờ vẫn khỏe ấy, đã là vai trò chính, 2 con giờ đang yếu, đóng vai trò bọc lót và giật sau. Đám giật sau cũng phũ, nhưng lực tăng chưa bền. Mức độ vola khi bị điều chỉnh lớn hơn, các bộ nến cũng xấu hơn, thanh khoản cũng lớn hơn. Trong khi đám kia đang dần dần trở nên giảm vol. Nếu setup thành cái loại tăng ko thanh khoản thì nó sẽ đi rất dài và rất dai. Nói chung mang tính dự báo thời tiết là như thế :24:.
Cứ để thị trường đưa đường chỉ lối :26:

Oài, trong cái sơn cốc khi xưa Rùa có ghé vào nhưng sợ tẩu hỏa nhập ma nên chạy ra đấy:24:
Mà tốt nhất là đừng xem Rùa ạ, vì mình cũng sắp tẩu hỏa nhập ma cmn roài:20:
Thế thôi, em đứng ngoài này vậy. Vào trong ý em chịu không nổi, sớm muộn cũng tẩu hỏa à. Ngoài này học thông qua trung gian siu nhơn ạ![emoji106]

ko, nó vẫn làm tốt nhiệm vụ của nó, nhưng manh nha những thằng muốn đứng lên cướp lái hoặc tranh thủ tổ lái. Nhưng đúng là câu truyện chính lúc này vẫn xoay quanh thằng anh cả, trong đó chính thằng này đang dần xuất hiện sự phân hóa rõ nét hơn.
từ đáy là 19/05, nhóm 3 thằng tới giờ vẫn khỏe ấy, đã là vai trò chính, 2 con giờ đang yếu, đóng vai trò bọc lót và giật sau. Đám giật sau cũng phũ, nhưng lực tăng chưa bền. Mức độ vola khi bị điều chỉnh lớn hơn, các bộ nến cũng xấu hơn, thanh khoản cũng lớn hơn. Trong khi đám kia đang dần dần trở nên giảm vol. Nếu setup thành cái loại tăng ko thanh khoản thì nó sẽ đi rất dài và rất dai. Nói chung mang tính dự báo thời tiết là như thế :24:.
Cứ để thị trường đưa đường chỉ lối :26:
Em cứ trôi theo dòng nước thôi; vẫn nhìn quanh nhưng ko ăn thua, lại mệt người. 3/4 con em vẫn chấm ổn. 2/3 con sẽ là trọng điểm. cũng chẳng biết thế lào:cungly:

Status
Not open for further replies.
Back