Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Đợt này đánh hay thật . Bank - Dầu - Chứng - Bất - Đầu cơ- Bank - Dầu- nay là Chứng thế mai là Bất à các anh :4:. Kiểu này ngồi im chờ tiền rơi vào mồm chứ nhảy qua lại là đói nhỉ ?
Đánh hay nhất là mỗi dòng chọn 1 con khỏe nhất thì ngày nào cũng có niềm vui :))

Hàng chạy xuyên thị trường là chim báo bão đấy anh ạ . Thôi , đấy là đẳng cấp của các guru roài :4:. Bắt được 1-2 lần là nghiện như nghiện thuốc phiện :4:, chả khác gì trò bắt đáy là mấy . Loay hoay trong cơn mưa nặng hạt :roflmao:

"hình ảnh chim báo bão trong những trang văn của Maxim Gorky: Giữa giông tố, giữa mây đen và đợt sóng dữ, giữa những tia chớp dật, và sấm rền vang trời…chim báo bão lao đi, đẹp và dũng mãnh như một hung thần… HRC tương tự như vậy. Vượt trên những cơn sóng bán tháo trên toàn thị trường. Cười nhạo trước những nỗi sợ hãi, trước những cái đầu đang run rẩy…"

Văn anh này hay ghê
Hihi, Thầy ơi, trong lúc thị trường điều chỉnh chứ không phải là trong lúc thị trường bán tháo. Mắc nghiện thì sớm muộn toi hết.

Hàng chạy xuyên thị trường là chim báo bão đấy anh ạ . Thôi , đấy là đẳng cấp của các guru roài :4:. Bắt được 1-2 lần là nghiện như nghiện thuốc phiện :4:, chả khác gì trò bắt đáy là mấy . Loay hoay trong cơn mưa nặng hạt :roflmao:

"hình ảnh chim báo bão trong những trang văn của Maxim Gorky: Giữa giông tố, giữa mây đen và đợt sóng dữ, giữa những tia chớp dật, và sấm rền vang trời…chim báo bão lao đi, đẹp và dũng mãnh như một hung thần… HRC tương tự như vậy. Vượt trên những cơn sóng bán tháo trên toàn thị trường. Cười nhạo trước những nỗi sợ hãi, trước những cái đầu đang run rẩy…"

Văn anh này hay ghê
Em thấy tìm đc 1-2 em như này cũng thú vị phết chứ, như tmt của thầy chứng dế bát chấp thời tiết :21:.

Hôm mình bắt đầu ủ mưu bắt Gemarny, mình và bác Comaogaotien đã tranh luận case này gần 1 tuần để mổ xẻ hết các hàng hóa có chu kỳ là cao su, mía đường, dầu cọ. Với cách quản lý quỹ và đi tiền bác ấy thì khi đã xuống tiền là phải ăn chặt và không kiểu active ra vào liên tục như mấy anh em trên VC này. Bác ấy thì quản điểm là vẫn chờ đợi có ngọn gió đông kéo đến khi giá cao su và đường thế giới phục hồi vào 2016. Nhưng mình thì quan điểm nếu khi ấy thì lại không còn giá 17x để mua nữa . Thôi thì trong thâm tâm mình biết các bác có size lớn như comaogaotien ,giadinhbeo chưa vào thì mình vốn mỏng ví lép mình vào vậy. Chờ ngày các MMS quất vào mông em ấy để em ấy thon gọn chân dài như mai phương thúy vậy :1178:

Last edited:
Hôm mình bắt đầu ử mưu bắt Gemarny, mình và bác Comaogaotien đã tranh luận case này gần 1 tuần để mổ xẻ hết các hàng hóa có chu kỳ là cao su, mía đường, dầu cọ. Với cách quản lý quỹ và đi tiền bác ấy thì khi đã xuống tiền là phải ăn chặt và không kiểu active ra vào liên tục như mấy anh em trên VC này. Bác ấy thì quản điểm là vẫn chờ đợi có ngọn gió đông kéo đến khi giá cao su và đường thế giới phục hồi vào 2016. Nhưng mình thì quan điểm nếu khi ấy thì lại không còn giá 17x để mua nữa . Thồi thi trong thâm tâm mình biết các bác có size lớn như comaogaotien ,giadinhbeo chưa vào thì mình vốn mỏng ví lép mình vào vậy. Chờ ngày các MMS quất vào mông em ấy để em ấy thon gọn chân dài như mai phương thúy vậy :1178:
Em trình còi, chỉ thấy Thầy Sát thủ hô múc, đọc báo thấy bảo Trái phiếu đã gia hạn thành công, nhìn chart thì thấy mô hình, và hôm nay, VNI đỏ mà các Anh vữn chứng tỏ...thế là bám càng luôn, sai lại phắn, nhỏ lẻ sướng thế hok biết :1178:. Thk Thầy :thankyou:

FIT em không chơi nữa bác ạ, qua vụ vừa rồi em cũng ghê răng lắm rồi, may mắn thoát được
FIT nó không đánh kiểu đơn thương độc mã đâu bác.Nó bao sân nhiều công ty ck,đặc biệt thân thiết với MBS,vậy nên chuẩn bị đón hàng về các công ty đo đã nâng margin.Nó còn lập riêng cho khách hàng tk hi margin để đánh bộ tứ đó.Tôi không có tố chất dân chơi nên chỉ ăn phở ngó thôi.

Em trình còi, chỉ thấy Thầy Sát thủ hô múc, đọc báo thấy bảo Trái phiếu đã gia hạn thành công, nhìn chart thì thấy mô hình, và hôm nay, VNI đỏ mà các Anh vữn chứng tỏ...thế là bám càng luôn, sai lại phắn, nhỏ lẻ sướng thế hok biết :1178:. Thk Thầy :thankyou:
Case này có bác @Phát Lộc củng ủ mưu rồi, nhưng khi thấy các size lớn như giadinhbeo mà cũng để ý thì chắc cũng không phải dạng vừa vừa nhỉ:). Mình thì bet 50% danh mục vào em này sau khi thằng HVS đồn vớ va vớ vẫn , sau đấy nó phải chết khiếp không bác Germany cho nó thành hungpvn thứ 2 :D. Còn lại 50% danh mục sẽ lướt lát học theo phong cách của cào cào vậy :D

Hôm mình bắt đầu ử mưu bắt Gemarny, mình và bác Comaogaotien đã tranh luận case này gần 1 tuần để mổ xẻ hết các hàng hóa có chu kỳ là cao su, mía đường, dầu cọ. Với cách quản lý quỹ và đi tiền bác ấy thì khi đã xuống tiền là phải ăn chặt và không kiểu active ra vào liên tục như mấy anh em trên VC này. Bác ấy thì quản điểm là vẫn chờ đợi có ngọn gió đông kéo đến khi giá cao su và đường thế giới phục hồi vào 2016. Nhưng mình thì quan điểm nếu khi ấy thì lại không còn giá 17x để mua nữa . Thôi thì trong thâm tâm mình biết các bác có size lớn như comaogaotien ,giadinhbeo chưa vào thì mình vốn mỏng ví lép mình vào vậy. Chờ ngày các MMS quất vào mông em ấy để em ấy thon gọn chân dài như mai phương thúy vậy :1178:

Rất đơn giản là các CEO ấy đánh trận theo view quý/năm nên luôn phải tính toán cân đối bài toán R/R. Khác với bạn là TK cá nhân vào sai thì cắt

Status
Not open for further replies.
Back