Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
quan trọng là e biết rõ mình đang làm gì, chị chỉ hỏi vì thấy cách e đi tiền hay hay thôi , nick Rùa rồi vẫn khoái xỉa ngón tay khớp khớp nhể :21:
Dạ, tại đang xử lý trạng thái tồn đọng của nick Cào ấy ạ, nên vẫn cứ ngón ngón :21:. Mai nữa là xong, em sẽ cất ngón ngón đi nuôn :24:

Em mà tập trung đánh, thường nó sai chị ạ. Thêm nữa, vốn mà dồn vào một em nhiều quá mức, thì em lại thường yếu sinh lý, không dám trailing stop. Vậy nên, em chọn hàng để trung hạn, dựa trên vốn 100% tiền mặt; sau đó dùng Margin để nhồi vào mũi nhọn, oánh ngắn hạn khi xu hướng mạnh lên. :1:
Đánh thế này thì mất nửa sức mạnh rồi, đừng xem con nào là hàng trung hạn cả mua 5 con chọn lấy 3 chạy đúng hướng thì nhồi, không chạy đá đít, mạnh dài mới chọn là hàng trung hạn.:10:

Đánh thế này thì mất nửa sức mạnh rồi, đừng xem con nào là hàng trung hạn cả mua 5 con chọn lấy 3 chạy đúng hướng thì nhồi, không chạy đá đít, mạnh dài mới chọn là hàng trung hạn.:10:
chị cảm giác là bạn í đang loay hoay
thấy món nào cũng ngon, cũng ham nên đang thử xoay vần các kiểu
Chỉ hơi tiếc là |Time vs Money l là bị hạn chế

ACBS mất kết nối bên HO từ 10h sáng nên em chả ngó gì đc ráo. Làm ăn sống nhăn bực dễ sợ. :14::14:
trong rủi có may á :71:
để e tường thuật cho
vni tăng bốc khói gần chục p, leader banking + trụ các loại bull mạnh; số cp giảm giá > số cp tăng giá
hnx đỏ lèo bèo
điểm nhấn: jvc vẫn fl hơn chục chai; flc tháo mạnh, klgd tăng nhanh sau khi tin quỹ fuji rút tiền tươi dzìa. hết

trong rủi có may á :71:
để e tường thuật cho
vni tăng bốc khói gần chục p, leader banking + trụ các loại bull mạnh; số cp giảm giá > số cp tăng giá
hnx đỏ lèo bèo
điểm nhấn: jvc vẫn fl hơn chục chai; flc tháo mạnh, klgd tăng nhanh sau khi tin quỹ fuji rút tiền tươi dzìa. hết
Có vài dấu hiệu ko lành rùi :fight:

Status
Not open for further replies.
Back