Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
To all,
Lại một lần nữa, VCérs quá tuyệt vời...chỗ nào dễ nhai là cả làng bắt đầu nhộn nhịp đi tiền, ai bạo gan thì lại cổ nhiều hơn tiền...hnay các anh lao vào BDS nhiều nhể...
Nhưng các anh ơi, 585 phá thì đã sao?! 600 vẫn nằm chềnh ềnh ra đấy...khặc...khặc...em đợi các anh trên cao nguyên lộng gió...nào...chúng ta cùng hóng gió...[emoji108] [emoji108] [emoji16] [emoji16]
Em sẽ nhảy như cào cào và quyết không hóng mát trên đỉnh cao lộng gió

gold24k.info-9083_nph%E1%BA%A7nm%E1%BB%81m%C4%91%E1%BB%8DcVNINDEXc%C5%A9ngb%E1%BB%8B%E1%BA%A3o.png

Phần mềm cũng bị loạn chưởng rồi @@

Dạ, gậy đây chị ạ...đét đít giúp em mấy phát, để em sáng ra thêm chị nhé...vẫn thấy nhiều cái chưa ưng ý chị ạ...
Không phải là em ko note đâu, em lọc kỹ và loại ra dần theo cái sys của em ấy chứ...giữ lại Kxx, Vxx thôi...chắc cái sys nó bị lag rồi...[emoji17] [emoji17][emoji17]
Nhờ chị mà em lại có thêm một thần tượng mới... Dát Dát idol ơi, thầy có tuyệt chiêu Gặm trong bụi rậm hay quá nhóe, cứ nấp nấp và gặm gặm, no bụng xong là ào ra khóc...[emoji24] [emoji24] [emoji24]
e chả bì đc với 2 idol cắn Pxx 15% T+ đâu ạ :rss_small::77:

Ngày mới bắt đầu lập nghiệp,mình còn non nớt,cơ sở mình nhỏ xíu,so với các bậc anh chị,tiền bối giống như xe đạp so với xe tăng:1:-mình nhớ mãi suốt đời không quên câu nói của Bố mình dạy rằng:"Của trời chung,vô tận của mình riêng,con à".Sau bao năm lao động lập nghiệp mình càng thấu hiểu, thấm nhuần và cảm ơn câu nói trên của Bố.
Xin chia sẻ đến các bạn và các ACE.G/T&G/L!
Thks cung thủ @HOANGLINH ạ!

To all,
Lại một lần nữa, VCérs quá tuyệt vời...chỗ nào dễ nhai là cả làng bắt đầu nhộn nhịp đi tiền, ai bạo gan thì lại cổ nhiều hơn tiền...hnay các anh lao vào BDS nhiều nhể...
Nhưng các anh ơi, 585 phá thì đã sao?! 600 vẫn nằm chềnh ềnh ra đấy...khặc...khặc...em đợi các anh trên cao nguyên lộng gió...nào...chúng ta cùng hóng gió...[emoji108] [emoji108] [emoji16] [emoji16]
Hôm nay mua BDS ấy ah? không đâu, mai bán.

Cũng cái sys đó, em làm cách nào bỏ thêm đường biến thiên Giá + vol chạy trên cùng 1 trục thời gian. Cả nhóm đã chạy hay vào form thì cần nhất là tìm đc em nào có vol giao dịch hợp với xèng của mình để đi nhanh hơn các bẹn khác, e thông minh nhanh nhẹn nên cần tìm thêm đk chủ động để bứt phá hơn.
chỉ là í kiến cá nhân
Dạ, gậy đây chị ạ...đét đít giúp em mấy phát, để em sáng ra thêm chị nhé...vẫn thấy nhiều cái chưa ưng ý chị ạ...
Không phải là em ko note đâu, em lọc kỹ và loại ra dần theo cái sys của em ấy chứ...giữ lại Kxx, Vxx thôi...chắc cái sys nó bị lag rồi...[emoji17] [emoji17][emoji17]
Nhờ chị mà em lại có thêm một thần tượng mới... Dát Dát idol ơi, thầy có tuyệt chiêu Gặm trong bụi rậm hay quá nhóe, cứ nấp nấp và gặm gặm, no bụng xong là ào ra khóc...[emoji24] [emoji24] [emoji24]

Cũng cái sys đó, em làm cách nào bỏ thêm đường biến thiên Giá + vol chạy trên cùng 1 trục thời gian. Cả nhóm đã chạy hay vào form thì cần nhất là tìm đc em nào có vol giao dịch hợp với xèng của mình để đi nhanh hơn các bẹn khác, e thông minh nhanh nhẹn nên cần tìm thêm đk chủ động để bứt phá hơn.
chỉ là í kiến cá nhân
Dạ, để em ngâm cứu thêm cái vụ Vol hợp với túi tiền ạ. Trước gìơ đọc sách toàn thấy khuyên nên chơi với mấy anh đầu ngành...nên sys của em nó cũng bị ảnh hưởng chị ạ! :(

vốn nhỏ ví mỏng nên chọn mấy e bé õng ẹo kiểu HBC, KDH, NBB giống Dash hơn là Kon bò cười béo ị phục phịch vừa đi đã ham ngồi. Mà e tích phưn đầy đủ hay như vậy mà ko take note lại đến khi cần view nhóm lại chệch mũi tên.
Cũng hay, chắc hồi đi học cũng bị ngồi lâu nóng đít hả :21::21::21:
Danh sách chị sao không có NDN, CEO chị Cỏ ơi???!!!

em chả biết bác ạ, đầu năm em phải cut lot nó nên cay cú thù dai thôi
vừa rồi bắt đáy từ 7,8-8,2 , bữa nọ thấy nó cũng lèo phèo nên bán non nửa rồi. giờ còn già nửa để coi thôi.
bác cho vào WL thì chắc em yên tâm hơn chút
Có tin ủy ban cho phép em nó phát hành giá 10 mà em nó bây giờ còn dưới 10 chắc cũng kéo lên đoạn nữa để phát hành, nhưng mình ko biết gì về con này nên ko chơi!:102:

Status
Not open for further replies.
Back