Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Có mặt thêm 1 ngón ở Kxx... Danh mục cân bằng hơi bị kinh: Pxx,Vxx,Kxx,Mxx, mỗi bé 02 ngón...:1:. Qxx chắc loại sớm quá @TuanMinh ơi...nếu nó không chịu thể hiện :2:
vốn nhỏ ví mỏng nên chọn mấy e bé õng ẹo kiểu HBC, KDH, NBB giống Dash hơn là Kon bò cười béo ị phục phịch vừa đi đã ham ngồi. Mà e tích phưn đầy đủ hay như vậy mà ko take note lại đến khi cần view nhóm lại chệch mũi tên.
Cũng hay, chắc hồi đi học cũng bị ngồi lâu nóng đít hả :21::21::21:

uhm, e có xem bài bên nhà bác; view e là hàng nóng thì giựt đùng đùng kinh lắm nên e chỉ trade T+ thôi; long thì ko dám dù đã xem giao dịch của ảnh hơn 2 năm mới dám nhảy vào trade.:rss_small:
vẫn theo đánh giá cá nhân mang tính chủ quan, ảnh mới đang trong bước kế hoạch 5y gđ đầu đời :21:

ps: chắc tại mình già rùi, trẻ thì cận, già đổ đốn viễn lão :20:

vốn nhỏ ví mỏng nên chọn mấy e bé õng ẹo kiểu HBC, KDH, NBB giống Dash hơn là Kon bò cười béo ị phục phịch vừa đi đã ham ngồi. Mà e tích phưn đầy đủ hay như vậy mà ko take note lại đến khi cần view nhóm lại chệch mũi tên.
đúng với cá tính của cào mà chị, làm mình hồi tưởng về 1 thời trẻ chai.

PPI có gì hay? Mình vừa cho em nó vào watche list
em chả biết bác ạ, đầu năm em phải cut lot nó nên cay cú thù dai thôi
vừa rồi bắt đáy từ 7,8-8,2 , bữa nọ thấy nó cũng lèo phèo nên bán non nửa rồi. giờ còn già nửa để coi thôi.
bác cho vào WL thì chắc em yên tâm hơn chút

Theo đánh giá của HSC, quy định trên sẽ không ảnh hưởng nhiều đến các doanh nghiệp Bất động sản. Nguyên nhân là bởi các doanh nghiệp BĐS đã áp dụng nguyên tắc ghi nhận khi giao nhà/đất kể từ 2011-2012. Do vậy ảnh hưởng sẽ là không nhiều.
Tặng cụ để nghiên cứu nhé :http://news.vn/kinh-te/chinh-sach/4...ong-anh-huong-nhieu-den-doanh-nghiep-BDS.html
Dạ, em cám ơn Thầy đã chỉ dẫn ạ !!! Em không bao gìơ đọc phân tích của CTCK về mặt TA, và gần đây là không đọc luôn về mặt FA...em bị dị ứng với mấy cái phân tích mang tính một chiều thầy ơi! :(

Tiền tổ chức nó chạy theo mô hình , ko theo kiểu tùy hứng giống bọn mình :21:
Luyện cuốn More money than God mà anh giadinhbeo giới thiệu, thì thấy tổ chức nó cũng có nhiều mô hình chị nhỉ! Mà mô hình của bọn quỹ luôn thay đổi theo thời gian, mỗi thời một style làm mưa làm gió [emoji16] [emoji16] [emoji16]

Dạ, gậy đây chị ạ...đét đít giúp em mấy phát, để em sáng ra thêm chị nhé...vẫn thấy nhiều cái chưa ưng ý chị ạ...
Không phải là em ko note đâu, em lọc kỹ và loại ra dần theo cái sys của em ấy chứ...giữ lại Kxx, Vxx thôi...chắc cái sys nó bị lag rồi...[emoji17] [emoji17][emoji17]
Nhờ chị mà em lại có thêm một thần tượng mới... Dát Dát idol ơi, thầy có tuyệt chiêu Gặm trong bụi rậm hay quá nhóe, cứ nấp nấp và gặm gặm, no bụng xong là ào ra khóc...[emoji24] [emoji24] [emoji24]

Luyện cuốn More money than God mà anh giadinhbeo giới thiệu, thì thấy tổ chức nó cũng có nhiều mô hình chị nhỉ! Mà mô hình của bọn quỹ luôn thay đổi theo thời gian, mỗi thời một style làm mưa làm gió [emoji16] [emoji16] [emoji16]
Ngày mới bắt đầu lập nghiệp,mình còn non nớt,cơ sở mình nhỏ xíu,so với các bậc anh chị,tiền bối giống như xe đạp so với xe tăng:1:-mình nhớ mãi suốt đời không quên câu nói của Bố mình dạy rằng:"Của trời chung,vô tận của mình riêng,con à".Sau bao năm lao động lập nghiệp mình càng thấu hiểu, thấm nhuần và cảm ơn câu nói trên của Bố.
Xin chia sẻ đến các bạn và các ACE.G/T&G/L!

To all,
Lại một lần nữa, VCérs quá tuyệt vời...chỗ nào dễ nhai là cả làng bắt đầu nhộn nhịp đi tiền, ai bạo gan thì lại cổ nhiều hơn tiền...hnay các anh lao vào BDS nhiều nhể...
Nhưng các anh ơi, 585 phá thì đã sao?! 600 vẫn nằm chềnh ềnh ra đấy...khặc...khặc...em đợi các anh trên cao nguyên lộng gió...nào...chúng ta cùng hóng gió...[emoji108] [emoji108] [emoji16] [emoji16]

Dạ, gậy đây chị ạ...đét đít giúp em mấy phát, để em sáng ra thêm chị nhé...vẫn thấy nhiều cái chưa ưng ý chị ạ...
Không phải là em ko note đâu, em lọc kỹ và loại ra dần theo cái sys của em ấy chứ...giữ lại Kxx, Vxx thôi...chắc cái sys nó bị lag rồi...[emoji17] [emoji17][emoji17]
Nhờ chị mà em lại có thêm một thần tượng mới... Dát Dát idol ơi, thầy có tuyệt chiêu Gặm trong bụi rậm hay quá nhóe, cứ nấp nấp và gặm gặm, no bụng xong là ào ra khóc...[emoji24] [emoji24] [emoji24]
Đợt rồi anh Dát là người hiếm hoi đi Thái đấy anh.

Status
Not open for further replies.
Back