Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Có tin ủy ban cho phép em nó phát hành giá 10 mà em nó bây giờ còn dưới 10 chắc cũng kéo lên đoạn nữa để phát hành, nhưng mình ko biết gì về con này nên ko chơi!:102:
em thi lại nghĩ khó vượt qua 10 vì cho phát hành gần gấp đôi thì nhà đầu tư bị bắt mua ngán quá chạy hết.
bữa nọ em ghét nó lắm mới rục rịch cái cho ngay cái tin phát hành thế là đi viện cho em cut lot theo
xong có chị TTN bảo lần trước nó phát hành cũng chả cần cổ đông.
nói chung là em khá mơ hồ về nó. thấy GD kg tệ nên em giữ thôi ợ

Thành quả sẽ dành cho bác nào kiên trì và chọn đúng nhóm ngành đang hút dòng tiền. Quả thật 3 phiên đầu tuần cũng không hề đơn giản khi thấy các bô lão làng liên tục hô đỉnh rồi, phân phối rồi và mọi người thi nhau chốt lãi và kể hết chuyện ma này sang ma nọ cơ mà thị trường vẫn giữ nét đẹp truyền thống và luôn có sự bất ngờ. Mình thì vẫn kiên trì thảnh thơi ngắm thị trường và bây giờ chờ đợi các bác bán xong rồi quay sang mua đuổi để kéo thị trường lên thôi :yahoo_108::yahoo_108::yahoo_108::1178:
Thật ra, đầu tuần chốt lãi nhóm ngành này không hề sai, có múc lại nhóm ngành khác, cũng không hề sai.
Bác có đồng ý với em không? Và không thể không đồng ý, em nói quá chính xác.

Thật ra, đầu tuần chốt lãi nhóm ngành này không hề sai, có múc lại nhóm ngành khác, cũng không hề sai.
Bác có đồng ý với em không? Và không thể không đồng ý, em nói quá chính xác.
Cũng giống như nhìn bên trái chart thấy cầy tơ nào cũng hay hết. Rồi nhìn bên phải, biết dùng em nào, bỏ em nào ?

Status
Not open for further replies.
Back