Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Vâng, cứ lên kế hoạch cá nhân và trade theo kế hoạch của mình bác ạ, ai nói đông nói tây gì kệ hết :D
Ngắn dài, hold hay nhảy quan trọng gì đâu, miễn là kết quả cuối năm ngon là được :)
Bản thân trong danh mục của em có con hold gần 2 năm vẫn chưa bán mà nên em hiểu :)
Em rất nể bác Chim non vì bác ấy say no with sky room để tránh nhiễu thông tin, chỉ nhìn vào chart để đánh. cái này em cũng đang học dần dần!:1: Em luôn nhìn chart và bảng điện tìm hiểu xem ý các anh bụng bự muốn gì và việc của mình là ko làm trái ý các anh ấy!:4:

Không sao...thần tượng của em phải thế anh Chimnon ơi...không thế thì không phải thần tượng...:24::24::24:...
Xoá làm giề...cứ để đấy thần tượng ơi...Nhờ thần tượng mà em được Sáng Loà...xong Vụt tắt...
Thà một phút huy hoàng rồi vụt tắt
Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm
Có gì thần tượng bỏ quá cho em, đùa ai cũng sợ phạm húy cả, sợ vãi ái luôn :10:
bác ý kiếm cả hecta tiền đợt này nên đang hứng chí anh Chimnon ơi:21:
Đủ dùng thôi thầy, đâu có nhiều lắm, cùng nghề mà thấy đá em suốt :1:
Đừng xóa.
Bác nói nhỏ vào tai em hộ cái là trong 3 con V, K, Q ấy thì đứa nào tên là Ruồi? :105:
Em biết con nào tên ruồi thì em ngáp rồi chứ đâu có ngồi hóng đến giờ này, tiếc cái là không biết, nhưng thần tượng của em chọn hàng thì chuẩn khỏi bàn :113:

Có gì thần tượng bỏ quá cho em, đùa ai cũng sợ phạm húy cả, sợ vãi ái luôn :10:
Em biết con nào tên ruồi thì em ngáp rồi chứ đâu có ngồi hóng đến giờ này, tiếc cái là không biết, nhưng thần tượng của em chọn hàng thì chuẩn khỏi bàn :113:
- Cứ thoải con gà mái thần tượng ơi...phát huy hết công lực của anh đi ạ...
- Đúng roài, em mà chọn hàng thì bàn làm cái giề...chỉ có xúc, múc, húc...mạnh lên...:mn:...để em còn Xả phát :78::thankyou:

Status
Not open for further replies.
Back