Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
a Cào vẫn nhanh nhẩu như mọi khi, chẩn bệnh là anh bị hội chứng yêu trade, ố vờ trade; ko mua pán là ko ngủ đc :106:
Em lại thích bác Cào.
Lúc nào cũng luôn chân luôn tay mua mua bán bán...giống em.
Ai như các bác chén xong lại ngồi không cả tháng trời mà không thấy giòi bò trong xương à? :16:

Mình thấy thị trường vẫn bình thường như cân đường hộp sữa. Thị trường tăng giai đoạn vừa rồi đi từ giai đoạn sỡ hãi bao trùm và tăng lên, và trong giai đoạn đầu thường có rất ít nhà đầu tư vào vì đều kiểu giao dịch vừa đái vừa dòm nên chả ăn được mấy. Dòng tiền mới vào được mấy hôm mà đâu đó đã lo sợ phân phối thì các anh cái làm sao upsot được nhà đâu tư dễ thế dược. Ngày mai kéo xanh thì lại ối bác lao vào cuộc đua trở lại thôi :1178:
Mai các anh ấy mà kéo xanh thì mình yêu các anh ấy lắm, mình sẽ nhường cho các anh ấy và mình sẽ nghỉ ngơi:4:

Em lại thích bác Cào.
Lúc nào cũng luôn chân luôn tay mua mua bán bán...giống em.
Ai như các bác chén xong lại ngồi không cả tháng trời mà không thấy giòi bò trong xương à? :16:
e còn idol a Cào luôn ấy chứ nói chi thích, mờ thấy idol có bệnh nên phải nói :21:
đậm: cứ nghĩ mình entry phát T+ đứt cmn 5% là giòi nó bò cả ra ngay :25:

Mình thấy thị trường vẫn bình thường như cân đường hộp sữa. Thị trường tăng giai đoạn vừa rồi đi từ giai đoạn sỡ hãi bao trùm và tăng lên, và trong giai đoạn đầu thường có rất ít nhà đầu tư vào vì đều kiểu giao dịch vừa đái vừa dòm nên chả ăn được mấy. Dòng tiền mới vào được mấy hôm mà đâu đó đã lo sợ phân phối thì các anh cái làm sao upsot được nhà đâu tư dễ thế dược. Ngày mai kéo xanh thì lại ối bác lao vào cuộc đua trở lại thôi :1178:
Bác đánh dài hạn 3-6 tháng hay T+ ??? nếu đánh T+ thì 2 phiên vừa qua bán là chuẩn ... timeframe khác nhau khó có view chung được :D

e còn idol a Cào luôn ấy chứ nói chi thích, mờ thấy idol có bệnh nên phải nói :21:
đậm: cứ nghĩ mình entry phát T+ đứt cmn 5% là giòi nó bò cả ra ngay :25:
Thiu thật thầy ơi, ngoài anh Hưng có anh tây bợ huyết liệt, anh tây định mua full room hay sao ấy :4:
Khứa khứa, chờ hốt hàng thần tượng cut lost :10: :786:
Oạch...kỳ này chắc em chớt...với các Thầy ...
Dưng mà cho em hỏi phát, hôm nay có ai mút không nhể ??? Sao hàng của em xanh mơn mở thế nhể ???:786:

Bác đánh dài hạn 3-6 tháng hay T+ ??? nếu đánh T+ thì 2 phiên vừa qua bán là chuẩn ... timeframe khác nhau khó có view chung được :D
Mình đánh time theo quý, chứ đánh lướt ra lướt vào nuôi béo cho công ty chứng khoán. Trước mình cũng hay đánh kiểu lướt đấy nhưng tổng kết lại hạn chế đặt lệnh và khi đặt lệnh time dài hơn thì tổng kết lại hiệu quả hơn !

Mình đánh time theo quý, chứ đánh lướt ra lướt vào nuôi béo cho công ty chứng khoán. Trước mình cũng hay đánh kiểu lướt đấy nhưng tổng kết lại hạn chế đặt lệnh và khi đặt lệnh time dài hơn thì tổng kết lại hiệu quả hơn !
Em chưa bám càng Thầy nên chưa hiểu gì về Thầy...chỉ có điều...em thấy cái avatar, ngay thời điểm này...thì đoán là Thầy không phải dạng vừa đâu ạ...:113:

Status
Not open for further replies.
Back