Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
em là bà nội trợ. làm việc tại nhà, bác kg đọc com của em từ đầu nên chắc tưởng em PR gì
1 - là em đã nói hôm qua rồi, đây toàn ngừoi giỏi nên ai có ý gì PR hay lùa gà vịt,=> vô tác dụng vì trên này toàn hổ báo voi.
2 - em chỉ báo cáo mua bán của em góp vui. vì em làm mấy viẹc nên mỗi thời điểm chỉ chơi giỏi lắm là 1-2 con . bữa trước em nói trên này em bỏ tiết kiệm vào làm MG 270 % gần như toàn HHS vì em rất thích nó( do vô tình hóng được anh nào trên này từ 1 tháng trước.) em kì vọng nó sẽ lên khá trên 20 nhưng vì TT kg ủng hộ và đọc cảnh báo của bạn AnnieWing nên thay đổi plan mỗi ngày bán dần 1 ít. vì vẫn kì vọng nó nên em vẫn canh vào lại chứ kg phải trading ngày như bác nghĩ.
3 - các nam trên này ai có con gì chủ lực cũng yêu mến, nhắc suót ( như VCG, AAA VHG, FPT ,GTN..vv.vv) sao bác lại phân biệt đối xử với em thế? :42:bác đừng nhạy cảm quá nhé. take it easy
hic... bác bức xúc nhiệt tình quá, bác thấy em có xoáy câu nào đâu :)
có bác tham gia VC càng vui mà :)
nhung phải nói thật, bác chơi được MG 270% thì quả là KH cực VIP rồi, chỗ em chỉ cho tối đa 60% (có gì pm em broker nào mà cho MG hổ báo thế nhé)
mà văn của bác nghe quen lắm :) ai ý nhỉ ..???

Ngoài HHS bạn mèo hồng có con nào thơm khác phím em phát... Treo niêu, mốc mỏ mấy tuần nay... :4:

lại thêm 1 tuần quá nhiêu cung bậc, thăng trầm theo VNI... Chúc cả nhà cuối tuần vui. :tungxen::Guitar::partytime::yahoo_108:
Ờ cẩn thận quá nó thế, phải có tí máu liều

nhung phải nói thật, bác chơi được MG 270% thì quả là KH cực VIP rồi, chỗ em chỉ cho tối đa 60% (có gì pm em broker nào mà cho MG hổ báo thế nhé)
Nói chung giọng văn khó đổi lắm, võ còn đổi được hí hí

Lúc GAS chạy từ 66 lên 122 có bi nhiều được ăn, giờ xuống đến 66 bi nhiều người chết... kệ :) thị trường xuống lành mạnh, tk tăng lành mạnh là được cụ nhờ :)
cái vụ này có ai sáng tạo ra thuật ngũ "uất ức trend" ấy nhỉ ? hình như bác số Dài :)
Lóng sốt quá cụ Mo ơi :thankyou:
Vừa thổi vừa xem tranh ngay sau khi kết thúc GD. :)
cái gì mà thổi kèn vậy anh ? :21:

hôm nay VC có nhiều cảm xúc ở hai thái cực thật :)

Ngoài HHS bạn mèo hồng có con nào thơm khác phím em phát... Treo niêu, mốc mỏ mấy tuần nay... :4:

lại thêm 1 tuần quá nhiêu cung bậc, thăng trầm theo VNI... Chúc cả nhà cuối tuần vui. :tungxen::Guitar::partytime::yahoo_108:
kg dám . em nói thật là toàn theo hóng trên này đấy. vì làm gì có thời gian mà lọc cổ phiếu. ai bảo gì thì coi dữ liệu và giao dịch nó tí thấy thích thì đầu tư
Tk em giờ có thêm TLH cũng theo đuôi bạn nào ở đây bảo đó. nhưng chắc chưa có gì hay đâu. vì em trade chậm nên hay vào trước.
tuần trước em vào 8.9 và 9 . hôm qua dọuble vào 8,5 . ( có báo cáo đây) TB giờ đang là 8,8 cả phí mua. lỗ 2 line.
ngoài ra có 1 con hay có trong TK là PET , em rất thuộc nó. nuôi em tiền rau củ suốt chơi it thôi. cả trade lên và trade xuống vi người quẹn em có hàng sẵn. Nhưng lần này thì kg

E có miếng cp nào đâu mà lo ... e chỉ buồn vì ae nó nu muội ... tình ae nó khác :D còn chơi kiểu broker thì biến :D Tao chửi mày đó paven ... tao k ngại mOD đâu :D
Bình tĩnh nào. Chửi nhau trên mạng là việc làm không nên :D

Take it easy PCT ơi. Chuyện nhỏ như con thỏ ý mà.
Chuyện cũng nhỏ thôi a ... nhưng mình buồn vì đặt sai chổ :D Trong room chơi kiểu broker cũng nhiều ... nhưng chơi có chổ thôi , ae với nhau mà toàn lơi style broker vào làm gì :D

Sẵn đây e củng khuyến cáo chung là ae chơi chứng cũng nên bớt idol thằng broker của mình vì nó cũng là người ... vỡ mồm rất thường xuyên ... đừng nghe chúng chém :D Thằng nào mà chém ra vào như sách / mua toàn trúng cp CE thì phải cẩn thận với nó ... vì chúng ta là người , sai lầm là bình thường ... thằng nào là thánh thì k làm broker rồi :D hoho

Hóa ra meopink là girl à, lại thích Ham Hành Sự nữa chứ, quá bộ vào chòi nhà em nhé, em tiếp hết:4:
đặt cái Tên nghe hơi kinh.
mình low teck lắm , vào đây biết mỗi chỗ này, nhà bạn ý nói là topic riêng ấy hả?

Chuyện cũng nhỏ thôi a ... nhưng mình buồn vì đặt sai chổ :D Trong room chơi kiểu broker cũng nhiều ... nhưng chơi có chổ thôi , ae với nhau mà toàn lơi style broker vào làm gì :D

Sẵn đây e củng khuyến cáo chung là ae chơi chứng cũng nên bớt idol thằng broker của mình vì nó cũng là người ... vỡ mồm rất thường xuyên ... đừng nghe chúng chém :D Thằng nào mà chém ra vào như sách / mua toàn trúng cp CE thì phải cẩn thận với nó ... vì chúng ta là người , sai lầm là bình thường ... thằng nào là thánh thì k làm broker rồi :D hoho
Tìm mãi chục trang trước thấy chẳng có gì. Chuyện skype thì chơi skype đi Annie, kẻo đợt tới tớ vào SG thiếu bạn rịu

Tìm mãi chục trang trước thấy chẳng có gì. Chuyện skype thì chơi skype đi Annie, kẻo đợt tới tớ vào SG thiếu bạn rịu
E cũng k cần bạn bè kiểu đó :D ae thì phải khác thì mới ngồi với nhau ... còn kiểu kia thì khỏi ngồi tốn thời gian :D Nhậu thì tìm bạn tâm giao :D chứ kiểu bè thì lượn giùm cái cho nước nó trong :D

Sao giờ e chỉ mong MOD ban e ... để e đi luôn cho khỏe :D

E cũng k cần bạn bè kiểu đó :D ae thì phải khác thì mới ngồi với nhau ... còn kiểu kia thì khỏi ngồi tốn thời gian :D Nhậu thì tìm bạn tâm giao :D chứ kiểu bè thì lượn giùm cái cho nước nó trong :D

Múc VCG S99 đi, đời tươi tinh thần fresh ngay :D

đấy, 4R chém toàn gió bão nên nó loãng.bỏ qua post là hiểu nhầm chết
em có nói trên này rồi. là em có 1 khoản riêng chơi CK lấy tiền mua sắm kiểu phụ nữ. cố định. em gọi là 100% TK
tuỳ từng thời điểm nếu thích em bỏ tiết kiệm vào chơi thêm rồi rút ra ngay trong ngắn hạn. chứ em kg hề biết chơi MG như thế nào.
em nói 270% MG nghĩa là em bỏ thêm tiết kiệm vào đó ạ .
VC có chức năng tìm lại post của mình kg nhỉ, ai chỉ em với.

Đợt này PCT đoàn chuẩn quá....nên giang hồ đâm nén, đề nghị Ae like cho một mớ cho mát ruột :D:D:D

Em ghét thằng nào là bem nó ngay, đíu gõ phím nói nhiều nó chửi mình "anh hùng bàn phím". Thế nhé :D

Status
Not open for further replies.
Back