Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Nến chỉ số vẽ thảm nhỉ, được cái an ủi là danh mục xanh xanh chứ không thảm như chỉ số.
Thôi, thế là vui lắm rồi. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ :muzik::nhieuchuyen:

Nến chỉ số vẽ thảm nhỉ, được cái an ủi là danh mục xanh xanh chứ không thảm như chỉ số.
Thôi, thế là vui lắm rồi. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ :muzik::nhieuchuyen:
VNI hiện méo quá nên có thể trong tháng 12... chỉ số xuống cứ xuống theo P-index, còn nđt vui cứ vui như thường. :2004:

Tướng bị trảm ghê quá, chương trình đả hổ đang được thực thi triệt để. Đội nho nhỏ co cơ thi triển tài năng.
Chào các bác :1:

em update Market Breath ngày 28.11.2014

điều lạ lùng là các chỉ số đều đỏ nhưng market breath lại tiến triển theo hướng khả quan :)

có lẽ tâm lý thị trường đã chai lỳ với diễn biến họ hàng nhà P (GAS....) và dòng tiền sẽ luôn luân chuyển .....điều này giúp cho thấy khẳng định của cụ @dash177 thêm... khẳng định hơn ... hì.... :)

View attachment 4360

đang chờ xem HNX có break trendline RSI hay không :) nếu close 87.72 thì là Div + CCI và break RSI trendline
Em thấy từ 2 hôm nay thì chỉ số hơi lạc nhịp. Nói sao nhỉ. Có thể tình trạng đỏ vỏ xanh lòng sẽ tiếp tục trong vài phiên. Như em có nói đầu giờ sáng: Thị trường tập làm quen với việc GAS già sàn...
Thị trường tập làm quen với GAS sàn đê :D

VNI hiện méo quá nên có thể trong tháng 12... chỉ số xuống cứ xuống theo P-index, còn nđt vui cứ vui như thường. :2004:

Thế nên em mới bảo là có tí an ủi là danh mục xanh, không giảm như Vờ ni :banana105:. Tuần sau hàng về có khi cũng tèo theo chưa biết chừng,:21: thế nên cứ sướng được ngày nào hay ngày đó, có chết cũng làm con ma vui vẻ :24:

em update Market Breath ngày 28.11.2014

điều lạ lùng là các chỉ số đều đỏ nhưng market breath lại tiến triển theo hướng khả quan :)

có lẽ tâm lý thị trường đã chai lỳ với diễn biến họ hàng nhà P (GAS....) và dòng tiền sẽ luôn luân chuyển .....điều này giúp cho thấy khẳng định của cụ @dash177 thêm... khẳng định hơn ... hì.... :)
Lóng sốt quá cụ Mo ơi :thankyou:
Vừa thổi vừa xem tranh ngay sau khi kết thúc GD. :)

Lúc GAS chạy từ 66 lên 122 có bi nhiều được ăn, giờ xuống đến 66 bi nhiều người chết... kệ :) thị trường xuống lành mạnh, tk tăng lành mạnh là được cụ nhờ :)

bạn vui tính thật :)
HHS mà chơi trading ăn range hẹp thì quá tài :) mấy hôm nay bạn nhắc khéo HHS suốt :)
em là bà nội trợ. làm việc tại nhà, bác kg đọc com của em từ đầu nên chắc tưởng em PR gì
1 - là em đã nói hôm qua rồi, đây toàn ngừoi giỏi nên ai có ý gì PR hay lùa gà vịt,=> vô tác dụng vì trên này toàn hổ báo voi.
2 - em chỉ báo cáo mua bán của em góp vui. vì em làm mấy viẹc nên mỗi thời điểm chỉ chơi giỏi lắm là 1-2 con . bữa trước em nói trên này em bỏ tiết kiệm vào làm MG 270 % gần như toàn HHS vì em rất thích nó( do vô tình hóng được anh nào trên này từ 1 tháng trước.) em kì vọng nó sẽ lên khá trên 20 nhưng vì TT kg ủng hộ và đọc cảnh báo của bạn AnnieWing nên thay đổi plan mỗi ngày bán dần 1 ít. vì vẫn kì vọng nó nên em vẫn canh vào lại chứ kg phải trading ngày như bác nghĩ.
3 - các nam trên này ai có con gì chủ lực cũng yêu mến, nhắc suót ( như VCG, AAA VHG, FPT ,GTN..vv.vv) sao bác lại phân biệt đối xử với em thế? :42:bác đừng nhạy cảm quá nhé. take it easy

Pct dạo này manh động quá . Thôi chúc các bác những ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ dẹp bỏ hết chứng cổ sang một bên

em là bà nội trợ. làm việc tại nhà, bác kg đọc com của em từ đầu nên chắc tưởng em PR gì
1 - là em đã nói hôm qua rồi, đây toàn ngừoi giỏi nên ai có ý gì PR hay lùa gà vịt,=> vô tác dụng vì trên này toàn hổ báo voi.
2 - em chỉ báo cáo mua bán của em góp vui. vì em làm mấy viẹc nên mỗi thời điểm chỉ chơi giỏi lắm là 1-2 con . bữa trước em nói trên này em bỏ tiết kiệm vào làm MG 270 % gần như toàn HHS vì em rất thích nó( do vô tình hóng được anh nào trên này từ 1 tháng trước.) em kì vọng nó sẽ lên khá trên 20 nhưng vì TT kg ủng hộ và đọc cảnh báo của bạn AnnieWing nên thay đổi plan mỗi ngày bán dần 1 ít. vì vẫn kì vọng nó nên em vẫn canh vào lại chứ kg phải trading ngày như bác nghĩ.
3 - các nam trên này ai có con gì chủ lực cũng yêu mến, nhắc suót ( như VCG, AAA VHG, FPT ,GTN..vv.vv) sao bác lại phân biệt đối xử với em thế? :42:bác đừng nhạy cảm quá nhé. take it easy

2 bác bình tỉnh nào. Gõ phím thì có gì đâu mà phải bực bội. :D

Last edited by a moderator:
Pct dạo này manh động quá . Thôi chúc các bác những ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ dẹp bỏ hết chứng cổ sang một bên
E có miếng cp nào đâu mà lo ... e chỉ buồn vì ae nó nu muội ... tình ae nó khác :D còn chơi kiểu broker thì biến :D

Last edited by a moderator:
Hóa ra meopink là girl à, lại thích Ham Hành Sự nữa chứ, quá bộ vào chòi nhà em nhé, em tiếp hết:4:

2 bác bình tỉnh nào. Gõ phím thì có gì đâu mà phải bực bội. :D
bạn AW thì chắc có bực, chứ còm của em có tí gì bực đâu, vui mà.
em chỉ giải thích đẻ bác Mỏning đừng hiểu nhầm thôi. kẻo mọi ngừoi nghĩ em vậy thì sau này em com đọc thấy khó chịu
trưa nay em bắt đầu dự án nhỏ theo sỏ thich của mình nên vui lắm.
làm điều mình thích thật tuyệt.

Ngoài HHS bạn mèo hồng có con nào thơm khác phím em phát... Treo niêu, mốc mỏ mấy tuần nay... :4:

lại thêm 1 tuần quá nhiêu cung bậc, thăng trầm theo VNI... Chúc cả nhà cuối tuần vui. :tungxen::Guitar::partytime::yahoo_108:

Status
Not open for further replies.
Back