Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
E cũng k cần bạn bè kiểu đó :D ae thì phải khác thì mới ngồi với nhau ... còn kiểu kia thì khỏi ngồi tốn thời gian :D Nhậu thì tìm bạn tâm giao :D chứ kiểu bè thì lượn giùm cái cho nước nó trong :D

Sao giờ e chỉ mong MOD ban e ... để e đi luôn cho khỏe :D
đừng P.CT ơi...
có chuyện gì từ từ giải quyết bác ạ
chứ vắng P.CT thì buồn lắm.

E cũng k cần bạn bè kiểu đó :D ae thì phải khác thì mới ngồi với nhau ... còn kiểu kia thì khỏi ngồi tốn thời gian :D Nhậu thì tìm bạn tâm giao :D chứ kiểu bè thì lượn giùm cái cho nước nó trong :D

Thôi, anh em giận nhau chín bỏ ... vào mồm. Vui đi, đời là mấy tí :D

đấy, 4R chém toàn gió bão nên nó loãng.bỏ qua post là hiểu nhầm chết
em có nói trên này rồi. là em có 1 khoản riêng chơi CK lấy tiền mua sắm kiểu phụ nữ. cố định. em gọi là 100% TK
tuỳ từng thời điểm nếu thích em bỏ tiết kiệm vào chơi thêm rồi rút ra ngay trong ngắn hạn. chứ em kg hề biết chơi MG như thế nào.
em nói 270% MG nghĩa là em bỏ thêm tiết kiệm vào đó ạ .
VC có chức năng tìm lại post của mình kg nhỉ, ai chỉ em với.
Công nhận là văn lực giống bác Trà my quá, nếu không chắc cũng chi em hiiiiiiii

đấy, 4R chém toàn gió bão nên nó loãng.bỏ qua post là hiểu nhầm chết
em có nói trên này rồi. là em có 1 khoản riêng chơi CK lấy tiền mua sắm kiểu phụ nữ. cố định. em gọi là 100% TK
tuỳ từng thời điểm nếu thích em bỏ tiết kiệm vào chơi thêm rồi rút ra ngay trong ngắn hạn. chứ em kg hề biết chơi MG như thế nào.
em nói 270% MG nghĩa là em bỏ thêm tiết kiệm vào đó ạ .
VC có chức năng tìm lại post của mình kg nhỉ, ai chỉ em với.
à....ra thế... xin lỗi bác nếu gây khó chịu cho bác :(
VC rất thiếu chị em tham gia, có bác càng vui mà :), anh em VC rất nhiệt tình, đặc biệt là với chị em ....
bác cần súp pọt gì, ới 1 cái là đầy bác giúp ngay .... kíp ít sim pờ nhé bác

ps: bác tìm lại các bài post của bác đúng hem ?
http://vietcurrency.vn/search/member?user_id=4152 dát ít ;)
GL & GT

haha...Anni bị paven kicked out of Sky phải ko, hồi trc Bon cũng bị kick ko rõ lý do, chắc vì dc thích quá nên bị kicked, haha....:D cũng tốt vì từ đó mình loại dc 1 bè, :D

lúc đó mình nhắn tin hỏi rõ lý do, ko thèm phản hồi, giận quá hứa ko quay lại VC forum nữa, sau vào Forex skype, nể anh Caco, Mr, CT nên quay lại

mới chỉ làm mod của 1 group nhỏ xíu thế thôi mà đã thích thể hiện quyền lực và coi thường thành viên, bảo sao ....đừng trách quan chức :D

kg nên vì một ngừoi mà hại muôn ngừoi.
bạn ra đi ai ghìm các mem ở đây mỗi khi quá phấn khích.
AE xê ra, để mình an ủi bạn AW cho. vui ngay ấy mà.:yahoo_108:

haha...Anni bị paven kicked out of Sky phải ko, hồi trc Bon cũng bị kick ko rõ lý do, chắc vì dc thích quá nên bị kicked, haha....:D cũng tốt vì từ đó mình loại dc 1 bè, :D

mới chỉ làm mod của 1 group nhỏ xíu thế thôi mà đã thích thể hiện quyền lực và coi thường thành viên, bảo sao ....đừng trách quan chức :D
CHữa cháy mà đổ oil cho rớt giá à? ..."người bạn lớn nhất của mình là ai?"

à....ra thế... xin lỗi bác nếu gây khó chịu cho bác :(
VC rất thiếu chị em tham gia, có bác càng vui mà :), anh em VC rất nhiệt tình, đặc biệt là với chị em ....
bác cần súp pọt gì, ới 1 cái là đầy bác giúp ngay .... kíp ít sim pờ nhé bác

ps: bác tìm lại các bài post của bác đúng hem ?
http://vietcurrency.vn/search/member?user_id=4152 dát ít ;)
GL & GT
thanks
thật lòng là kg hề khó chịu gì.
mình chơi 4R nhưng rất thành thực, có sao nói vậy
có điều nếu ai đó nhầm mình với một người nào khác trên này thì cũng hơi buồn xíu. một ngày nào đó các bạn sẽ thấy mình kg phải là ai đó đâu.:2:

Chuyện cũng nhỏ thôi a ... nhưng mình buồn vì đặt sai chổ :D Trong room chơi kiểu broker cũng nhiều ... nhưng chơi có chổ thôi , ae với nhau mà toàn lơi style broker vào làm gì :D

Sẵn đây e củng khuyến cáo chung là ae chơi chứng cũng nên bớt idol thằng broker của mình vì nó cũng là người ... vỡ mồm rất thường xuyên ... đừng nghe chúng chém :D Thằng nào mà chém ra vào như sách / mua toàn trúng cp CE thì phải cẩn thận với nó ... vì chúng ta là người , sai lầm là bình thường ... thằng nào là thánh thì k làm broker rồi :D hoho
Ờ , em nghe broker hai lần mất nguyên một mớ :(. Cạch luôn từ bấy đến giờ :))))

CHữa cháy mà đổ oil cho rớt giá à? ..."người bạn lớn nhất của mình là ai?"
VN mình hay có kiểu dĩ hòa vi quí, quan điểm của em là có lỗi thì phải nhận, nhận phải có can đảm xin lỗi và sửa lỗi, chứ ôi thôi chuyện nhỏ ấy mà cho qua đi, thì từ chuyện nhỏ làm nhiều lần thành thói quen nghiễm nhiên thành tính cách, thì làm sao mà phát triển dc.

Ờ , em nghe broker hai lần mất nguyên một mớ :(. Cạch luôn từ bấy đến giờ :))))
Bà dì em dính 30.000 PVS 46 từ đỉnh đến nay vì được tư vấn là sẽ lên 80 như PVD, chạy như PVD thuở nào:)
Đã khuyên nhiều lần cut loss nhưng không chịu. Mấy ngày nay như người điên loạn:(
Có thằng cháu đánh chứng như thần mà không chịu nhờ vã, lại nghe bọn dẻo miệng:(

VN mình hay có kiểu dĩ hòa vi quí, quan điểm của em là có lỗi thì phải nhận, nhận phải có can đảm xin lỗi và sửa lỗi, chứ ôi thôi chuyện nhỏ ấy mà cho qua đi, thì từ chuyện nhỏ làm nhiều lần thành thói quen nghiễm nhiên thành tính cách, thì làm sao mà phát triển dc.
I like it! có bản lĩnh
NB: nhưng tui đang bàn ở khía cạnh dùng "khó chịu" để luyện zene cơ hiiiiiiiiiiii

Mình không nghe lời broker cũng từng mất vài ít :(
cụ rất thâm thúy! hiiiiiiiiiii
cổ nhân đã nói thứ nhất nghề ..mai (broke)........lúc nó sướng thì hông thấy, lúc nó khổ thì thằng mai ...mi ở mô???
NB; đều là trade (not an angel) nên đều thua..ít or nhìu

e xin góp cái chart quê mùa
giadau2_zps3a6c8678.png~original

Làm cái giao lưu cho vui nhỉ :D
Me too... :4:
Mềnh thực sự cũng đang rất bức xúc và cần an ủi:(
hi hi. hôm nọ có bác chỉ mình rồi, leader đương nhiên nhiều người muốn kết thân. thế nên nếu có thời gian thì các ae biết mình ưu tiên ai trước rồi đoá.
Hạ hoả làm chai bia đi AW. cuối tuần vui mà

Status
Not open for further replies.
Back