Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Em đang tự hỏi có khi bác là thành viên đội lái không chừng... :39:
Đa số mọi gười mua KLF vì tư duy kiểu FIT mua TSC sau khi TSC chạy thì FIT cũng chạy.Nay HAI đã chạy chắc KLF cũng sẽ chạy.Họ có thể đúng, nhưng mình sợ dính HIV thì hết phương cứu chữa nên có thèm cũng chỉ nhìn thôi.

KLF còn game dài, chỉ là thị trường xấu nên lái buông ra chút để tự cân bằng. Phòng thị trường xấu ngoài dự đoán thì buông luôn :D
Lái và đồng bọn đợt này phối hợp với nhau khá nhịp nhàng và ăn ý... Nhưng cũng không lọai trừ khả năng lật kèo và buông luôn... Ngày đó chắc cũng không xa và hậu quả thì chắc cũng không nhẹ nhàng cho lắm... :4:

Lái và đồng bọn đợt này phối hợp với nhau khá nhịp nhàng và ăn ý... Nhưng cũng không lọai trừ khả năng lật kèo và buông luôn... Ngày đó chắc cũng không xa và hậu quả thì chắc cũng không nhẹ nhàng cho lắm... :4:
Nếu khả năng rớt về 580 cao thì buông thật :D

PEt làm gái có nghề lắm,bỏ NOKIA chạy theo SAMSUNG rất đúng lúc.Giờ ai ôm 7 triệu của dầu khí chắc biết rồi,chỉ tội mình chưa biết.

PET break out đẹp phết nhỉ. Chúc mừng bác @PickMan
Được một điều an ủi là khi thị trường ảm đạm mà em nó lại break out như sách, volume tăng. Tuy nhiên 30 chưa phải Tết, chờ xem em nó có giữ phong độ hay không nữa. Tạm thời cứ biết là ăn ra tí ti với em nó:113:

Status
Not open for further replies.
Back