Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
VCG đúng là ma ám chưa lần nào có ăn, nhục thật
Không thảm như bác nhưng em cũng như ăn phải bả con này.
Sau mỗi phi vụ với nó, em luôn luôn cắt tay thề không bao giờ dây vào nữa.
Thế mà mỗi lần ghé sòng Ha loạng quạng một hồi thế nào cũng dính phải nó.
Nên là 2 tay em chi chít sẹo. Mong là không phải đưa dao dần xuống dưới nữa :D

Uh, nói mới nhớ ngày xưa lúc đó CT còn theo đuổi em Rạng L- RAL, từ ngày đi theo cậu vàng chẳng biết bỏ xác gốc cây cao su nào rồi.:21:
Hóa ra vì vậy mà phải đi Thai. Em cứ tưởng vì theo đuổi, đam mê em Sakura gì đó chứ... Oan nghiệt quá... :4:

Bác có gặp lại CT thì cho em hỏi thăm cái ấy đã mọc lại chưa nhe... :21:

Hóa ra vì vậy mà phải đi Thai. Em cứ tưởng vì theo đuổi, đam mê em Sakura gì đó chứ... Oan nghiệt quá... :4:

Bác có gặp lại CT thì cho em hỏi thăm cái ấy đã mọc lại chưa nhe... :21:
Ối bác kg phải lo đâu, bên thớt thiền quán thấy thầy Ngọc Minh nói có anh nào đó 9 cu lận, cho nên cụt 8 vẫn vô sờ tư nhé :21:

Hôm qua e có báo cáo ngồi ngoài rồi mà ...chã lẽ TT tốt ??? ae đọc sơ hiểu ý rồi ...e mà hô down ae cầm hàng lại buồn ah :D
Rõ ràng risk đang tăng ... lúc này nếu có an ủi thì e chỉ có thể nhận định thế này "Cung có thể tiết nhưng Cầu không thể tự nhiên mạnh lên " => Chọn bull trap mà cutloss :) Hôm nay Uber taxi ~ 900km ... giờ e đi ngủ đây :)

Last edited by a moderator:
Cutloss theo Rules của mình thì không sai. Không phải ai cũng thanh thản cắt. Phải có nghề mới làm nhanh và gọn. Nếu thị trường tăng trở lại cũng không vấn đề. Rừng còn đó không lo thiếu củi đốt. :emoticon-00148-yes:
Vâng; còn tiền là còn cơ hội mất tiền :D

Miễn hoàn toàn trách nhiệm ngoài ra nếu đúng 5 cây ce mời anh cafe tẹt ga

Tụi nhiều tiền oánh hàng lởm hết rồi, ae mình cứ tự sướng hàng ngon vậy
Đợt trước chú tây này chỉ mua bán 1 lô thôi, giờ chơi hẳn 8 lô chứng tỏ chú ý ăn 800% òi

Miễn hoàn toàn trách nhiệm ngoài ra nếu đúng 5 cây ce mời anh cafe tẹt ga

Tụi nhiều tiền oánh hàng lởm hết rồi, ae mình cứ tự sướng hàng ngon vậy
Lo gì, cái ngày mà "Không có VCG có lỗi với vợ con" đến rất gần.

Status
Not open for further replies.
Back