Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tầm 10h trên HOSE có 108 vị anh hùng mặc áo đỏ, giờ hy sinh hơn 20 vị, còn mỗi hơn 80 cụ. Có vẻ bán tháo hơi thiệt giá?

Hôm nay vol tốt, ôi tôi sai rồi chăng:2:
Cutloss theo Rules của mình thì không sai. Không phải ai cũng thanh thản cắt. Phải có nghề mới làm nhanh và gọn. Nếu thị trường tăng trở lại cũng không vấn đề. Rừng còn đó không lo thiếu củi đốt. :emoticon-00148-yes:

Hàng VHG của iem hôm nay đủ T+, quan trọng nhất là ăn ra:1:. Các bác mừng cho iem nhé
@ wjo, FLC khéo mờ lại đến kỳ thì zui zui quá là zui:41:

S99 khối lượng hợp lý thế kia mà bác nào sợ bán ra làm nó dip xuống tận 13 - phí hàng quá :)
S99 khối lượng bán ra thấp quá, lái đang buông để vợt thêm. Cuối ngày đóng ở sát tham chiếu với KL 500k là đẹp chart :D

Hàng VHG của iem hôm nay đủ T+, quan trọng nhất là ăn ra:1:. Các bác mừng cho iem nhé
@ wjo, FLC khéo mờ lại đến kỳ thì zui zui quá là zui:41:
FLC hôm nay shows no fear ! Dự là tăng nhẹ cùng khối lượng. Quá lành mạnh. VHG hôm nay đặt 17 mà chắc không khớp :2:

Hôm nay em bấm bụng cắt lãi klf chuyển sang múc lcg. KLF thấy đuối rồi, có bật thì phải võng xuống nữa để rước em lên.

Các bác có để ý BSI không, lên là lên, không ồn ào, hay phết. Bác nào thạo tin về em này thì chia sẻ nhé, hôm trước đọc trên NDHmoney thì quý rồi vượt các ông lớn (theo tỷ lệ %) về mảng tư vấn và bảo lãnh phát hành thì phải
Vừa rồi ăn 2 quả tư vấn vinatex và vietnamairline.

Anh em ai thấy PCT đâu kg ? những lúc hoang mang style thế này chẳng thấy ra định hướng a/e gì cả PCT vô trách nhiệm quá, đề nghị kiểm điểm nhé :111:

kết thúc phiên sáng là 1600 tỷ ko tính thỏa thuận 2 sàn. Kéo lên kéo xuống, vol tăng kinh hoàng. Vẫn đợi chiều nay về test MA200 xem nó thế nào

Anh em ai thấy PCT đâu kg ? những lúc hoang mang style thế này chẳng thấy ra định hướng a/e gì cả PCT vô trách nhiệm quá, đề nghị kiểm điểm nhé :111:
Em nhớ ngày xưa những lúc thị trường nhuộm máu như thế này là CT Nat huynh hay vào hỏi ae khỏe không, có ai cần an ủi gì không... Tình củm lắm.

Giờ không biết Nat huynh trôi dạt về đâu, nhớ ghê. Bác có gặp thì cho em gởi lời hỏi thăm cái ấy đã mọc ra lại chưa nhe.... :4:

Em nhớ ngày xưa những lúc thị trường nhuộm máu như thế này là CT Nat huynh hay vào hỏi ae khỏe không, có ai cần an ủi gì không... Tình củm lắm... :4:
Uh, nói mới nhớ ngày xưa lúc đó CT còn theo đuổi em Rạng L- RAL, từ ngày đi theo cậu vàng chẳng biết bỏ xác gốc cây cao su nào rồi.:21:

Status
Not open for further replies.
Back