Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Em cầm hàng săm lốp cũng trần mà :D
Hàng săm lốp lên rất từ tốn, CE được phiên rồi lình xinh (lên). Còn yếu tố giá đầu vào của săm lốp thì e nghĩ đã nhiều người nói rồi. Hì, mong là có lái chú ý thì sẽ rất thơm. E thì dừ chơi mấy e có bóng dáng lái ở sau + cơ bản ngon+ thông tin hổ trợ đã.

Bác đã bán hết cổ phiếu chưa, chắc bác bán hết rồi nên ngồi hóng mát. Anh em trên tàu ngồi nóng cả chỗ đây này :18.jpg:
Không. Em còn full hàng. Còn ít tiền chờ PVS xuống để mua thêm mà chưa được. Cổ/ xèng em là 180/0

CE mới kinh. Có lái có khác.
Kính cẩn nghiêng mình
Khà khà, thị trường điều chỉnh mà NAV tăng
:Guitar:
Hàng chủ lực của em may mắn luôn được đặt đúng chỗ
Trước là PVC giờ ASP, tuy rằng bet hơi ít xèng so với PVC trước kia nhưng măm vẫn là măm
Em hàng đầy ẩn số RDP của em mới múc máy được 1 ít thì nó cũng chơi gần 2 cái CE
BCE ATA, 2 chú hàng hóng hớt chuẩn bị cắt lỗ

Kính cẩn nghiêng mình
Khà khà, thị trường điều chỉnh mà NAV tăng
Hàng chủ lực của em may mắn luôn được đặt đúng chỗ
Trước là PVC giờ ASP, tuy rằng bet hơi ít xèng so với PVC trước kia nhưng măm vẫn là măm
Em hàng đầy ẩn số RDP của em mới múc máy được 1 ít thì nó cũng chơi gần 2 cái CE
BCE ATA, 2 chú hàng hóng hớt chuẩn bị cắt lỗ
Kết phiên quá vui cho các bác cầm cổ. Mong là TT cứ lên đều cho ae đều vui. Từ khi vào diễn đàn em thấy cách trade của mình có nhiều thay đổi. Cảm ơn bác số dài, @chimnon, @PickMan và các bác VC đã chia sẽ nhiều kinh nghiệm và hàng họ.
P/S: Giờ đang vui nhưng khi cutloss các bác nhớ vào động viên e với nhé.

Kết phiên quá vui cho các bác cầm cổ. Mong là TT cứ lên đều cho ae đều vui. Từ khi vào diễn đàn em thấy cách trade của mình có nhiều thay đổi. Cảm ơn bác số dài, @chimnon, @PickMan và các bác VC đã chia sẽ nhiều kinh nghiệm và hàng họ.
P/S: Giờ đang vui nhưng khi cutloss các bác nhớ vào động viên e với nhé.
Khi nào bác cutloss thì bác vào ới anh em một câu, anh em sẽ nhiệt tình .. động viên.:cungly: :gp:

Hân hạnh làm quen với tất cả mọi người
tôi là thành viên mới.mong là học hỏi nhiều điều từ anh em VC
Welcome bác, tinh thần VC luôn mở lòng chia sẻ với mọi người. Mong bác cùng chung vui đóng góp, ko phân biệt mới cũ, hay hay không hay...

Status
Not open for further replies.
Back