Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tổ lái PVC quá kinh, chấp cả tây bán :77:
Tây bán điên cuồng PVC và PVS. Nếu vượt qua sóng gió thì đỉnh em nó ở đâu.
Đợt trước hồi giá 2x PVS cũng có 1 đợt bị Tây táng nhưng rồi e nó cũng đã nhân đôi giá. Đợt này có thế ko? Bet em nó chứ các bác? Bác @chimnon lại mân mê mấy em đầu mưng mủ rồi à? Quay lại với PVS đi chứ bác.

Một vài cp mạnh đã vượt và test lại đỉnh trên weekly thành công trong khi VNI vẫn ì ạch với đám lầy 630

Hôm nay thử thách lòng tin của người cầm cổ, đầu giờ chiều em VNI chơi thêm hàng đá, không biết cuối giờ có tỉnh lại không :21:
Chờ ATC để các TAers vẽ chart và bình. Hôm qua em đã xem hết cmt nên rất hóng!

PVC có ai đang chặn giá 42, nếu qua thì sẽ như khi hốt 37.3. NN hôm nay bán 400K. Chờ xem các anh có giải quyết luôn hôm nay không.
Quá giống. Tiếc là em chùn tay vả lại còn ít đạn cho em PVS nên ko dám vào giá 42. Em đang chơi theo phong cách của bác sô. Lên là nhồi.

Chân thành xin lỗi các anh tay to HNX, đôi khi các anh cũng mạnh dạn vượt qua cái bóng của VNI mà làm công viêc của mình chứ không chết nhát như xưa

Tây bán điên cuồng PVC và PVS. Nếu vượt qua sóng gió thì đỉnh em nó ở đâu.
Đợt trước hồi giá 2x PVS cũng có 1 đợt bị Tây táng nhưng rồi e nó cũng đã nhân đôi giá. Đợt này có thế ko? Bet em nó chứ các bác? Bác @chimnon lại mân mê mấy em đầu mưng mủ rồi à? Quay lại với PVS đi chứ bác.

Em cầm hàng săm lốp cũng trần mà :D

Status
Not open for further replies.
Back