Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Lúc rùi CII đang là 28,5, em vừa bẩu nhờ các bác bán ra thế là em múc được chút chút 28,3. Thank you các bác nha. Bác nào có con lởm LGC thì phang sàn luôn để cho câu chuyện sớm có hồi kết nha.

@ anh Tý :
:D !
Oke anh!vào tầm ngắm bắn thì em bắt đầu bắn lai rai lấy 1 cơ số đó mà...
Em sẽ mua cả mai và trong 1-2 tháng nữa tùy thời điểm.
Có những con em mua gần 10 lần ít 1 đấy ạ !

Thói quen xấu, nhưng chưa khắc phục được hehe... với cả nó cũng trong chiến thuật mua bán nữa, bán cao mua thấp... ngược với bán thấp mua cao...

e nghĩ nếu forex hay gold thì oánh bắt đáy đc. còn với t3 thì bắt đáy đâu có lợi. thậm chí nếu các bác có hàng sẵn thì còn phải cutloss. còn nếu vay ck hoàn toàn thì bắt đáy cũng ko tốt hơn mua cao bán cao.

em phải bấm đốt ngón tay rồi chan canh vào cơm nát đấy anh ạ, làm 20k Fl nữa cho nó đỡ lố

thế em chịu, em chịu... non gan lắm, quẳng vào tý thấy không ăn thua bèn tạm gác lại chờ ngày mai xem có sáng sủa hơn không thôi...

thế em chịu, em chịu... non gan lắm, quẳng vào tý thấy không ăn thua bèn tạm gác lại chờ ngày mai xem có sáng sủa hơn không thôi...
Anh cứ rung làm em xoăn xoắn...Lỡ làm phu kéo xe rồi, bách nhuc...hic hic...

e nghĩ nếu forex hay gold thì oánh bắt đáy đc. còn với t3 thì bắt đáy đâu có lợi. thậm chí nếu các bác có hàng sẵn thì còn phải cutloss. còn nếu vay ck hoàn toàn thì bắt đáy cũng ko tốt hơn mua cao bán cao.

FX với GLD bắt đáy còn khiếp hơn chứ bác... chứng thì bắt cũng được nhưng rủi ro cao thì mua ít đi... đại khái là không nên nhưng thôi thử tý không hại mấy...

Status
Not open for further replies.
Back