Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
VCB đợt này xáu quá các anh chị ạ, lên thang bộ xuống thang máy, cũng không phải nơi an toàn trú tháng mưa ngâu được.

@ bác Trà My :
he he ! Véo cằm ( welcome) bác trở lại.
Bình loạn mạnh vào nghe bác ! :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle: :nhieuchuyen: :nhieuchuyen:

Anh có phải là anh winwin ngày trước ko. Ngày ấy em còn nhớ là từng chưởng cho anh winwin mấy chưởng. :boxing: :cluebat:
Có gì ko phải thì sorry anh nha.

Anh có phải là anh winwin ngày trước ko. Ngày ấy em còn nhớ là từng chưởng cho anh winwin mấy chưởng. :boxing: :cluebat:
Em chưởng anh í bắn khỏi võ đài rồi. Giờ xin lỗi hơi muộn em ạ.

Thoai, hủy 1 lệnh mua SCL... mai mua khéo rẻ hơn... mới 1 lô đã lỗ 500 con, làm ăn thế này thì chết...

mình vừa khớp 10k SCL ủng hộ anh Cá :).
Mai nó bật tưng cho vui cửa vui nhà nào :emoticon-00170-ninja::emoticon-00169-dance::banana105:

Oai, vừa hủy lệnh xong thì chị thông báo vào... chắc 10k 19.2 của chị roài...

:D
Oh no ! Xin lỗi đi nào !
Em là ko là winwin tất cả đâu.
Em là Win_ck tức là chỉ cần win có chứng khoán thôi he he !
Thế nhé là Chuẩn ko phải Chỉnh !

:D
Oh no ! Xin lỗi đi nào !
Em là ko là winwin tất cả đâu.
Em là Win_ck tức là chỉ cần win có chứng khoán thôi he he !
Thế nhé là Chuẩn ko phải Chỉnh !
Okie anh. Trên 2 sòng em là em cũng ko cần win trong mọi trận chiến mừ chỉ cần lúc win thì kiếm được bao nhiêu xèng thui anh nhỉ.

Em chưởng anh í bắn khỏi võ đài rồi. Giờ xin lỗi hơi muộn em ạ.
Ui, thế ạ. Khổ thân vì hình như là anh winwin cũng lớn tuổi lắm rùi. Từ hồi từ giã 2 sòng, em cũng lành ra nhìu rùi ạ

Status
Not open for further replies.
Back