Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Ai cũng biết là chơi ma túy thì thân tàn ma dại như thế nào, vậy mà tại sao vẫn có nhiều tay chơi mới nhỉ ?
Đây là câu hỏi cũng là câu trả lời chính xác. Ngay đến cả anh Vietcurrency lúc sau này cũng nhãy sang bắt đáy US index mà.

Gap 7.7 của GTT đang filled. Không có cơ hội bán tham chiếu GTT rồi. Theo phương án gấp thếp vậy, nhưng không phải hôm nay

Ơ, em đang nắm cả bộ đôi này, có được hộp sữa cho cháu ko bác.

:4: :cungly: !
Em bắt thằng SD9 giá hơn 11 vào cuối tháng 2 đó bác,lúc ấy chả hiểu tại sao mà chỉ do mình oánh võ say hú họa thôi.
Còn SDT thì mua trước chốt gần 1 năm nay vì biết FA em này và SNG là siêu đẳng trong họ SD...
Có quà là được rồi bác nhể ? Làm 1 thùng sữa cho cháu đi bác !

GD lờ đờ chán quá các anh chị ạ. Đang tính đánh thêm ít VCB mà nhát tay với gd kiểu này.

Em là em lại chào các bác. Từ hôm nọ đến giờ em là em ngâm cứu 2 sòng, vẫn chưa tìm ra em nào để xanh chín. Hum nay em đưa vào tầm ngắm em hàng ruột của em từ xa xưa. Đó là CII, các bác nào đang cầm CII thì vác ra đập xuống cho em nhờ. Em là em mới múc được chút chút.

Ngày xưa Trà My cũng đã từng ra hàng đỉnh cao CII như vầy thì phải ?

Hơn một tuần rồi mà gọi là mới !

Em đi chơi với lại shopping suốt đợt rùi, có biết gì về 2 sòng đâu. Bi giờ mới vào lại chút chút để tìm cảm giác thui, làm gì có hàng mà ra. Em là em rất quí anh Tican từ hồi ấy. Anh Tican có thích thì nghiên cứu con lởm LGC họ hàng với CII nha, con này em không có nhưng đấy mới đích thực là đỉnh cao của ăn bằng lần. :partytime:

Mừ anh Tican ui, hàng ruột của em ngày ấy là LCG cơ mừ. Nghĩ lại cũng hay, hồi đó nhập hàng 6x, 7x ra hàng toàn hơn 10x. Bi giờ thê thảm nhỉ, hum nay trần xì cũng chỉ có 8.4.

DPM lực bán ác thật ! Ai múc có lẽ nên chia xèng ra múc làm vài lần ở các cứ điểm là các support vậy !

Kiểu giao dịch này rất dể phát sinh hứng đột xuất ... nhưng sideway 5-7% vẫn là xu hướng chủ đạo ... khéo léo thì tích thêm lương thảo ... chậm nhịp thì móm :D

Status
Not open for further replies.
Back