Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tóm lại là như truyền thống, VCSG sẽ offline cứu net, nhầm, cứu giá; ai cần làm gì cứ làm, ngày mai thế nào thì ai cũng biết rối đấy hí hí

SJS in my heart :DITA a đã hiểu e ... nhưng tiếc là k thể nuôi nhiều e cùng lúc :DĐánh như ITA hút tiền mời sướng:D

Last edited by a moderator:
Thêm 3 điểm nữa cho đủ chỉ tiêu 5 điểm là đẹp.. chờ lâu quá
Như chưa có cuộc chia ly của 2 phiên vừa qua nhỉ, ngay mai hàng lại như mới , có lẽ nào 2 phiên hôm qua đạp mạnh để lấy đà chính phục mốc 630 không bác Cá nhỉ :)

Tiền chốt lời đang loay hoay bên ngoài .. chỉ cần biết cách dẫn dòng thì tiền sẽ vào đúng vị trí :D SJS là điển hình hôm qua và ITA là idol hôm nay ...nhưng SJS sẽ thanh thoát và bay cao hơn :D

Tiền chốt lời đang loay hoay bên ngoài .. chỉ cần biết cách dẫn dòng thì tiền sẽ vào đúng vị trí :D SJS là điển hình hôm qua và ITA là idol hôm nay ...nhưng SJS sẽ thanh thoát và bay cao hơn :D

Nên treo ku này lên cột điện vài ngày cho bớt húng :cluebat:

Ông ơi xin ông hót vừa thui để em nó còn lớn, hót nhiều quá nó thẹn nó rụt vào thì chít tui:63:

Kẹp 1 ít hàng giá 7.2 hôm trước mua bồi, nghe bác nói thì tạm yên tâm rồi :D
Dòng thoái vốn cứ yên tâm phải lên ít nhất là đủ để các bác không bị kỷ luật vì quá lỗ.
Nhưng đừng ăn dày mà mắc nghẹn. Nửa sóng té là vừa

Nghĩa là sẽ giảm tiếp hả anh?
úi xời, có hớn hở tý nào ko ??? :D
Tạm thời thì chưa giảm tiếp mà sw 590-610 để anh em VC nhà mình kiếm thêm cơm thịt đã :)
Hàng đẹp - chạy thanh thoát thế này, các cp đc VCers bắt đáy 2 hôm nay đều bật tăng tốt chủ tịch cũng nên mừng cho anh e mới phải :21:

Status
Not open for further replies.
Back