Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đè trụ ... hàng giá rẻ ra tiếp :D còn SS thì chưa đủ lợi nhuận cover ... khó vãi :D TT kiểu này mới hay và cân não :D SJS lại có volume ổn ... đóng CE cuối ngày nữa thì lại hơi đẹp gái ... Trai sẽ theo rất nhiều :D

Thị trường này thật là khó xử, giải trí xíu các bác nhé!

Đừng thấy em nó Đỏ mà khinh

Có một điều anh rất muốn em tin
Rằng không ai yêu từ cái nhìn thứ nhất,
Cảm xúc nhất thời bao giờ cũng rất thật
Nhưng chẳng lâu bền, dễ nhạt, dễ tàn phai.

Rung động đầu tiên qua ánh mắt, đôi tai
Em chỉ biết được vẻ bề ngoài người ấy,
Tính cách, cuộc đời đâu dễ gì nhìn thấy
Em yêu người là tim bảo vậy hay sao?

Những cảm xúc nhất thời chút đã hư hao
Chỉ na ná tình yêu chứ không thể nào thay thế,
Em đừng buồn khi nửa kia đến trễ
Cảm xúc nhất thời không đáng để em tin.
Đừng vì cảm xúc nhất thời mà buông lơi PVX.

Trích của Ruby Trinh ạ! :D

15h nhé anh, chốt luôn cho gọn, em mời PCT và thằng nông dân ra chém luôn cho sướng
chiều nay tao có hẹn khách mất rồi ... nhưng cafe Quận 1 đi để tao tranh thủ chạy sang ngôi 45p rồi đua sang ngồi với khách cũng Quận 1 luon :D hay cafe 2h đi :D

À, về thuật ngử thì đây không phải sóng hồi vì về nguyên tắc VNI vẫn trong uptrend rất mạnh. Buy on dip vẫn còn
Bạn nói rất chuẩn. chẳng qua lính già chết nhát, cứ coi như đ/c để tự nhắc mình đừng húng quá :D

còn đây là 1 dấu hiệu lành mạnh, do @Vinase phát hiện :
2014 nhà đầu tư phản ứng khác hẳn.
Góc nhìn từ 1 CTCK: sau khi margin vượt room 10%, chỉ cần 1 phiên, NDT đã bán tụt về thừa room 10%! Quá nhanh!

Vùng 480 của VNI khá nhạy cảm, nên các nàng cp vùng vằng hơi mạnh. :D
nhưng các cp mình bắt dao sáng nay như: BTP, HSG, CSM, VSC, HDG... cùng nhiều cp khác trên sàn đã xác định được mức hỗ trợ tạm.
Và khả năng
lãi T3 đang cao dần, dù có thể phiên mai sẽ còn đợt chúi nhẹ nữa

Last edited by a moderator:
Anh Dát bập bênh kinh quá, làm anh em chóng hết cả mặt :D
tt bập bênh như bác annie có nói trên ấy bác chim già.
Đè trụ ... hàng giá rẻ ra tiếp :D còn SS thì chưa đủ lợi nhuận cover ... khó vãi :D TT kiểu này mới hay và cân não :D SJS lại có volume ổn ... đóng CE cuối ngày nữa thì lại hơi đẹp gái ... Trai sẽ theo rất nhiều :D

Đừng vì cảm xúc nhất thời mà buông lơi PVX.
Khứa khứa, phím hàng lộ quá
HỔng biết nói sao? đúng là tình yêu nghệ sĩ Thanh Nga một thời....but nay 60 tuổi rồi

NB: Cap: 2800/ now 800 only ~ 3.300d/cp. như vậy hiện tại ẻm sida nè đã cao gấp hai value hiiiiiiiiii

Bạn nói rất chuẩn. chẳng qua lính già chết nhát, cứ coi như đ/c để tự nhắc mình đừng húng quá :D

còn đây là 1 dấu hiệu lành mạnh, do @Vinase phát hiện :
2014 nhà đầu tư phản ứng khác hẳn.
Góc nhìn từ 1 CTCK: sau khi margin vượt room 10%, chỉ cần 1 phiên, NDT đã bán tụt về thừa room 10%! Quá nhanh!

Vùng 480 của VNI khá nhạy cảm, nên các nàng cp vùng vằng hơi mạnh. :D
nhưng các cp mình bắt dao sáng nay như: BTP, HSG, VSC, HDG... cùng nhiều cp khác trên sàn đã xác định được mức hỗ trợ tạm thời. Và khả năng
lãi T3 đang cao dần, dù có thể phiên mai sẽ còn đợt chúi nhẹ nữa
Rất gian đởn anh ơi, 2014 có thêm nh team xuất xứ nguồn gốc TA ngoại quốc qua chơi . Rất chuyên nghiệp, ko có cảm xúc đâu

Status
Not open for further replies.
Back