Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thị trường đang điều chỉnh & tích lũy rất lành mạnh và ổn áp. Chưa có gì phải quá lo lắng, các bác có thấy thế không ? :):1:

sáng giờ e bận múc ... ae chém ít quá :Dmáy bay xếp hàng cất cánh nhiều quá :) .... đợi tín hiệu là cất cánh hàng loạt :D
Vào hàng có khác.

Kỳ này không khéo annie lại là chỉ bảo "vào hàng" của các mem khác ở VC này.

Mình rất là muốn sút thằng FPT, nhưng liệu có lập lại sai lầm giống như sút thèng BVH ko nhỉ, vừa sút xong là nó tăng:39:

Mấy ngày trước các bác mua PVT đều mua giá cao. Vậy hàng đâu mà sút nhiệt tình vậy nhỉ?

Thị trường đang điều chỉnh & tích lũy rất lành mạnh và ổn áp. Chưa có gì phải quá lo lắng, các bác có thấy thế không ? :):1:
Cái SYS cùi nó đang báo là Market chuẩn bị vào giai đoạn sideway chờ xu hướng...Nên vác cái Ranging system ra trade là ổn bác nhỉ !

Mình rất là muốn sút thằng FPT, nhưng liệu có lập lại sai lầm giống như sút thèng BVH ko nhỉ, vừa sút xong là nó tăng:39:
FPT thứ 6 này là giao dịch cổ phiếu phát hành trả cổ tức 25% hôm trước nhé bác! Hàng về cũng hùng hậu lắm.

FPT thứ 6 này là giao dịch cổ phiếu phát hành trả cổ tức 25% hôm trước nhé bác! Hàng về cũng hùng hậu lắm.
nhưng toàn lõm ... nên k đáng ngại lắm ... ai cắt vứt ra thì mình gom vào ... kiểu gì cũng bán được giá tốt hơn :D

có hiện tượng ko tăng trả dép bố về :emoticon-00153-brokenheart::emoticon-00153-brokenheart::emoticon-00153-brokenheart: KMR có vẻ xin dép ác nhất :gun_rifle:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back