Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
VCG có khoảng 4 lần lên xuống trong thời gian gần đây, giá bán xung quanh mức 13,2. giá mua xung quanh 12- 12.5. Ổn mà bác

Lạ là VNM không bán VCG trong kỳ cơ cấu (ước bán 400-500K gì đó); chả lẽ giờ bán bù? Rules VNM cung thay cho phù hợp với VN? :D

Lạ là VNM không bán VCG trong kỳ cơ cấu (ước bán 400-500K gì đó); chả lẽ giờ bán bù? Rules VNM cung thay cho phù hợp với VN? :D

Bọn này nhập gia tùy tục nhanh phết bác nhỉ. Lượng bán 500k không làm người ta sợ mà làm người ta ngại tiền Tây đoạn này không dành cho em nó, vì vậy tình trạng sìu sìu ển ển có lẽ sẽ diễn tiến tiếp thêm lúc nữa

sáng giờ e bận múc ... ae chém ít quá :Dmáy bay xếp hàng cất cánh nhiều quá :) .... đợi tín hiệu là cất cánh hàng loạt :D

Thị trường không có tin vĩ mô hỗ trợ thì giảm nhẹ rồi sideway. Và khi sideway là lúc chọn cổ chuẩn.

Bọn này nhập gia tùy tục nhanh phết bác nhỉ. Lượng bán 500k không làm người ta sợ mà làm người ta ngại tiền Tây đoạn này không dành cho em nó, vì vậy tình trạng sìu sìu ển ển có lẽ sẽ diễn tiến tiếp thêm lúc nữa

Em nghĩ tiền Việt sẽ rình khi nó bán hết (khi bán luôn hôm nay ấy chứ, giờ đã được hơn 40% rồi), như PVT chờ Tây xong, tiền việt lại ào vào ngay.

Status
Not open for further replies.
Back