Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng Các cụ cầm HCM nhé...các bác, các cụ thật là Cao thủ !!! Em chỉ mong được 1 phần như thế.

Riêng về Index, tuần sau chờ đợi các anh Tay to giải thế cờ...Đ C M con MSN làm xấu Index quá thể.
View attachment 3172
Tùy kết quả mấy trận đấu WC tuần sau nữa bác. Nếu như Tây Bán Nhà và Anh thì :1:

BID, có ai ngắm em nó cùng em không. Về Chart thì em thấy e nó đang dc tích lũy, chỉ cần chờ phát súng để bứt phá nữa thôi ^.^. Không biết có ai có cùng quan điểm hem :)

ae vc chuyển qua cá độ đá banh hết hay sao đế giờ ko có ai vậy?

Sent from my iPad using Tapatalk

Dòng PV dẫn đầu là pvt và pet đang xung phong. Tiến là mất tướng tinh nhuệ pvf dẫn quân.

Để ý thì kl khớp lệnh tt tỷ lệ với bài post của vc. ae muốn có kl phải chịu khó vào:)

Điểm rơi của thị trường kỳ này là ngày mai (thứ ba), khi mà cổ cánh của các cụ bắt đáy đợt rớt hôm thứ 5 về tài khoản. :D

Điểm rơi của thị trường kỳ này là ngày mai (thứ ba), khi mà cổ cánh của các cụ bắt đáy đợt rớt hôm thứ 5 về tài khoản. :D
Theo em phải có rung mạnh thì mới có hàng rụng ra. Để ý các bác đã dám bắt đáy thì cũng lỳ đòn tại T+3 lắm, nếu ko có rung dữ dội thì cũng khó làm các bác ấy rụng hàng.

Status
Not open for further replies.
Back