Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Bổn cũ soạn lại:lol1:
Lâu ngày không thấy chủ tịt đâu ... mình tưởng là đi chăn kiến rồi ... hóa ra bế tinh luyện công ah :D

Tiếc quá, ca_sau_chua em chờ mãi giờ mới đến tuổi uống rượu thì lại gặp cảnh chủ tịt nghỉ hưu, vậy là các buổi offroad thịt chó, thịt cầy của VC để dìm thị trường lại không được gặp và nghe chủ tịt phát biểu à.

Thanh khoản kém quá, dân tình còn đang lưỡng lự
Những lúc thế này, các bạn khoai tây sẽ là nhân tố quyết định xu hướng
Just wait and see

Tiếc quá, ca_sau_chua em chờ mãi giờ mới đến tuổi uống rượu thì lại gặp cảnh chủ tịt nghỉ hưu, vậy là các buổi offroad thịt chó, thịt cầy của VC để dìm thị trường lại không được gặp và nghe chủ tịt phát biểu à.
Chủ tịt chỉ bỏ chứng thôi, chứ ko thể bỏ cầy được:roflmao:

[engel said:
Không em ạ. Chúng ta đang sống trong thời kỳ quá độ.]
Anh có thể share cụ thể hơn được ko ạ. Thanks a! :thankyou:
:gun_rifle: :gun_rifle: :gun_rifle:
Lý thuyết Max đàng hoàng nhé:
Kiến trúc thượng tầng quyết định trong ngắn hạn cơ sở hạ tầng hiiiiiiiiiii
Thực tế:
Vì lo sợ ..những mỗi lo vu vơ về sự mất kiểm soát...thị trường bị phát triển chậm..cụ thể: T+3, không short sell. nên đã đẻ ra thứ quái thai là đội lái.....thích deal rombie. đơn giản là ít vốn, ít thằng lái khác để ý.
Nếu có T+o, short sell thì đội lái loại này sẽ đi bán muối sớm, vì đại bàng nó ghét nhất....là các con đại bàng khác :D:D:D
Tác hại: gây ra trào lưu đầu cơ lệch lạc......tạo ra một thế hệ traders lệch lạc. và họ sẽ trả giá khi thị trường trở về trạng thái hoàn hảo nếu không thay đổi kịp

Vậy nên gọi là sống trong quá độ vì ta đang sống trong trạng thái còn phải thay đổi...GẤP

Last edited by a moderator:
[engel said:
Không em ạ. Chúng ta đang sống trong thời kỳ quá độ.]

:gun_rifle: :gun_rifle: :gun_rifle:
Lý thuyết Max đàng hoàng nhé:
Kiến trúc thượng tầng quyết định trong ngắn hạn cơ sở hạ tầng hiiiiiiiiiii
Thực tế:
Vì lo sợ ..những mỗi lo vu vơ về sự mất kiểm soát...thị trường bị phát triển chậm..cụ thể: T+3, không short sell. nên đã đẻ ra thứ quái thai là đội lái.....thích deal rombie. đơn giản là ít vốn, ít thằng lái khác để ý.
Nếu có T+o, short sell thì đội lái loại này sẽ đi bán muối sớm, vì đại bàng nó ghét nhất....là các con đại bàng khác :D:D:D
Tác hại: gây ra trào lưu đầu cơ lệch lạc......tạo ra một thế hệ traders lệch lạc. và họ sẽ trả giá khi thị trường trở về trạng thái hoàn hảo nếu không thay đổi kịp

Vậy nên gọi là sống trong quá độ vì nó là trạng thái còn phải thay đổi
Chuẩn, nhưng mình phải đu theo trào lưu "lệch lạc" 1 ít anh ạ :D , với tinh thần cảnh giác cao độ

chốt GTT, sẽ sớm gặp lại :11:
hic, bé bự BVH sao chạy sớm thế ? quyết tâm cho các bạn tây có lãi khá à ? :D

Last edited by a moderator:

VSH đóng cửa trên 17 là sẽ phi 1 đoạn khá, theo dõi và làm tý

Status
Not open for further replies.
Back