Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Bác làm em cẩn thận theo đó,nếu lên nữa mất 1 khúc lãi nữa em sẽ bắt đền bác ! :D :45.jpg:
hihi không được ra hết nha bác ... để lại 1k làm phao theo dõi TT :D cái phao mà nhịp về 58x thì đừng ngại enter nhé :D

hihi không được ra hết nha bác ... để lại 1k làm phao theo dõi TT :D cái phao mà nhịp về 58x thì đừng ngại enter nhé :D

oke. Vào chút thôi bull lên lại ko tới cản cũ là lúc em vù hết và đi chơi.... :beach: :beach: :beach:

Nếu dánh bull trap thì watch list của bác ntn ?? e chưa có con nào đánh bull trap hết :(

Oánh BDS đi,nhưng vào hàng đang có sẵn chưa bán hết mà bác kết cho trung hạn ấy (nếu bác còn mục tiêu )...
Còn bác hỏi em thì em trả lời luôn là em đang còn cầm ITA và SCR. Xuống cản em vào lại hàng này ,sau đó sẽ đánh nhấm nhẳng mua bán lặt vặt khi chờ trend mới....
Đại khái vậy nhé bác ! kiểu đánh của em hơi khác TA FA mọi người chút chút thôi... :113:

Chúc mọi người tiếp tục gặt hái với SHB; em mỏi tay và chia tay em nó rồi,tiếc và buồn 1 phút ... :42:

Thằng SHB kinh thật, có mấy phút cuối mà ủn 1 phát lên giá cao nhất trong ngày:59:

Nếu dánh bull trap thì watch list của bác ntn ?? e chưa có con nào đánh bull trap hết :(
Danh mục đánh bull trap là cái của khỉ gì vậy?? Tiêu chí, điều kiên xây dựng như thế nào??
Lần đầu em nghe thấy:102:

Em VNI đang test mốc tròn 600 chứ có gì đâu mà nhiều bác đã loạn hết cả lên :fight:. Nó còn chà đi xát lại vùng này 1 thời gian rồi đi đâu thì đi, lúc đấy rõ ràng hơn thì take action, bull / bear đỡ phải cãi nhau :beer_smile::banana105:

Status
Not open for further replies.
Back