Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Mai nó xanh lại thì sao?

Gửi từ Lenovo P780 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
E cung nghi la xanh :D Nếu tạo Doji or xanh nhẹ với Vol thấp hơn thì rất khó định hướng ... lại chờ tuần sau ... CK hấp dẫn điểm này :D

Last edited by a moderator:
Em đồ là danh mục những CP rơi mạnh nhất, chắc tính bắt dao rơi
Thì ý em là bây giờ đã có nhiều thằng rơi mạnh đâu mà cho vào danh sách.
Chắc có mỗi case GTT là thỏa mãn.

Mà em toàn gọi là bắt dao rơi :D

Last edited by a moderator:
Ra hết nhìn TT rơi nhẹ cả người. :sorry: ai còn cầm cổ ạ.
Có PVX 6.8 - 6.9,..........................................................................................................................................mai mới về :4:

Có PVX 6.8 - 6.9,..........................................................................................................................................mai mới về :4:
Con pvx của bác khoẻ qua, e ra sớm nên gi chỉ biết nhìn e nó chạy thôi!

Xem lại history thấy toàn những em lỗ, sắp rời sàn thì lại ăn nhiều nhất, còn mấy em chân ngắn, mắt cận lòi thì lại lẹt đẹt. Tự nhiên liên tưởng đến CK với giới showbiz việt.

Xem lại history thấy toàn những em lỗ, sắp rời sàn thì lại ăn nhiều nhất, còn mấy em chân ngắn, mắt cận lòi thì lại lẹt đẹt. Tự nhiên liên tưởng đến CK với giới showbiz việt.
Vậy là các em chân ngắn ấy cần đi thẩm mỹ kéo chân ra mới "hot" lại a nhỉ :D

Mỗi năm 1 mốt, follow nó thôi
Thực ra hàng cơ bản tốt đã tăng trước đó rất lâu rồi mà anh em ko nhận ra. Thậm chí tăng vài trăm %
Đơn cử FPT từ 3x lên 7x, PVD 3x lên 8x, DHG từ 5x lên 150........
Còn lại toàn hàng chợ, mà hàng chợ thì phải chơi những chú có khả năng đột biến về lợi nhuận kinh doanh, mà đột biến thì chỉ có từ lỗ ròng chuyển sang lãi ròng
"đang lỗ ròng 100 tỷ chuyển sang lãi 1 triệu, ngon ko bác?"
Dòng tiền oánh cổ phiếu lỗ cũng có cái lý của nó cả, tuy nhiên cũng có vài chú lỗ sắp có quan tài cũng thừa cơ oánh lên để củ xả
Rất cần tỉnh táo và đu theo dòng tiền

Anh có thể share cụ thể hơn được ko ạ. Thanks a! :thankyou:
Anh văn dốt chữ nát không biết diễn đạt kiểu gì nhưng đaij loại tính chất của thời kỳ quá độ là không có gì là cốt lõi.

Anh văn dốt chữ nát không biết diễn đạt kiểu gì nhưng đaij loại tính chất của thời kỳ quá độ là không có gì là cốt lõi.
Anh cứ nói ý đi ạ, e sẽ chỉnh sửa cách hành văn hộ a. Chuyện nhỏ í mà :D

Status
Not open for further replies.
Back