Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Chúc mứng cụ, hình như cụ mới lại leo lên "háng" em nó hôm trước thì phải :24::24::24:, công nhận cụ chiến... khỏe thật :21:
Mỗi tuần leo háng có 1 lần mà khỏe gì, có lần được ăn, có lần nát bi:106:

Em mới 30% tài khỏan. Đã đủ T3 hết. Thứ 2 xem thế nào để đi tiền tiếp một ít.
70% hàng t+3 về lãi gần bằng cả năm tiết kiệm . 90% hàng mua hqua đều có lãi . Lo gì mà k chiến bác ới :D

Thông tin mới cho các bác đới! Chúc nừng cổ đông HVG và HT1 nhá :banana105:, chia buồn với PET

FTSE Vietnam Index Series Quarterly Review
June 2014
© FTSE International Limited 2014. All Rights Reserved
FTSE Vietnam Index
Inclusions
Local Code Sedol Name
HVG B4K1T47 Hung Vuong
Exclusions
Local Code Sedol Name
PET B24FPK9 Petrovietnam General Services
FTSE Vietnam All-Share Index
Inclusions
Local Code Sedol Name
HT1 B298019 Ha Tien 1 Cement
Exclusions
Local Code Sedol Name
PET B24FPK9 Petrovietnam General Services

Cụ nói làm em giật cả mình. Cái cảm giác yomost của cụ thế nào? chứ thật sự em đã từng bị lỡ tầu hỏa thật luôn, một lần đi công tác bằng tầu thống nhất đến ga muộn bị lỡ tầu và thuê xe ôm đổi theo tầu lên ga sau heheee. Trong quá trình đuổi theo tầu bằng xe ôm nhìn thấy tầu chạy ngay bên cạnh mà không leo lên tầu được thật sự là acay :4:
Em đang ở dưới ga đấy akay :14:chúc các bác ăn trọn con sóng room này:harp:

Last edited by a moderator:
Những phiên như này mới thấy thật tự hào là cổ đông họ chứng :D
Nhưng các anh tay to chơi bẩn quá, cứ ru ngủ làm em chán em bỏ đi chơi không được sướng trực tiếp.

Những phiên như này mới thấy thật tự hào là cổ đông họ chứng :D
Nhưng các anh tay to chơi bẩn quá, cứ ru ngủ làm em chán em bỏ đi chơi không được sướng trực tiếp.
Chán nhất là oánh vào thứ 6 bác ợ, qua 2 ngày nghỉ sẽ làm nguội những cái đầu nóng, các anh tay to lại ủ cái mưu khác thì mệt

Chán nhất là oánh vào thứ 6 bác ợ, qua 2 ngày nghỉ sẽ làm nguội những cái đầu nóng, các anh tay to lại ủ cái mưu khác thì mệt
Tay to cứ thích chơi xỏ bác. Thiếu có 0,97 điểm để bác hồ hởi full hàng roài :D

Em đang ở dưới ga đấy akay :14:chúc các bác ăn trọn con sóng room này:harp:
Nói yomost cho nó bớt cay cú thôi chứ thực sự phải gọi là acay. Nhưng quyết định xuống ga không phải là quyết định đường đột, chỉ hơi thiếu may mắn mà thôi. Mình là fan của chú Lý, thấy chú thấp thoáng ở dưới ga và được cao thủ Pickman động viên thì cũng an ủi phần nào. Hy vọng bắt xe ôm đuổi kịp tàu.

Chẳng phải cơn gió làm tắt đi ngọn lửa nhỏ nhưng thổi bùng lên một đám cháy lớn sao chú.

:20:Tạch PVX roài
Thấy nhấn mạnh đi nhấn mạnh lại về việc quyết tâm tái cơ cấu, về việc PVN quyết tâm cứu PVC, làm sao mà để chết được (đi kèm con số lỗ). Thế đã coi là đủ chưa nhỉ? Chả hiểu viết bài kiểu này là thế nào?

Status
Not open for further replies.
Back