Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
xem cũng hay mà bác thêm một bài học kinh nghiệm:1:
kls lúc nãy chất 1tr cổ bên mua hủy rồi bây giờ lại chất 500k bên bán
Thị trường hiện giờ là cuộc chơi của tay to và "Con Buôn" chuyên nghiệp.... Lấy tiền của mấy anh này cực khó... Em tay mơ chỉ dám đứng ngắm các anh dàn trận, điều quân là chính, không dám tham gia... :105:

Thay đổi quan điểm ngắn hạn .. thà mua khi tăng chứ k bắt dao rơi :D Tăng tiếp thì nhồi tiếp ... không tăng thì nằm im :D
Em có thấy thị trường tăng gì đâu... Tay to đang điều quân, dàn trận thôi mà bác... :105::39:

Thị trường hiện giờ là cuộc chơi của tay to và "Con Buôn" chuyên nghiệp.... Lấy tiền của mấy anh này cực khó... Em tay mơ chỉ dám đứng ngắm các anh dàn trận, điều quân là chính, không dám tham gia... :105:
Vậy tay to và con buôn tự lấy tiền của nhau à?

Em có thấy thị trường tăng gì đâu... Tay to đang điều quân, dàn trận thôi mà bác... :105::39:
e đã nghiên cứu giá vốn của tay to ... và e vẫn thuộc phía các anh :D e chết thì các anh cũng băng hà :D lưu ý chỉ mua khi các anh mua trước ... e không thích chạy trước đầu xe của các anh :D

e đã nghiên cứu giá vốn của tay to ... và e vẫn thuộc phía các anh :D e chết thì các anh cũng băng hà :D
Thế thì chúc mừng bác... Nếu thấy ổn áp. Em chấp nhận mua đắt hơn bác 2-3 lai luôn... Cùng lắm thì bác, BBs & em cùng nhau đồng ca bài "Mình dìu nhau đi dưới bóng nợ nần" ... :emoticon-00147-emo:... :105:...:4:

e đã nghiên cứu giá vốn của tay to ... và e vẫn thuộc phía các anh :D e chết thì các anh cũng băng hà :D lưu ý chỉ mua khi các anh mua trước ... e không thích chạy trước đầu xe của các anh :D
Vậy bác là xếp của tay to luôn rồi! Chơi thế tay to nào chịu nỗi!:21:

Thế thì chúc mừng bác... Nếu thấy ổn áp. Em chấp nhận mua đắt hơn bác 2-3 lai luôn... Cùng lắm thì bác, BBs & em cùng nhau đồng ca bài "Mình dìu nhau đi dưới bóng nợ nần" ... :emoticon-00147-emo:... :105:...:4:
Không vội chúc mừng ... vì nếu có bad news thì các anh cùng dìu e đi chăn vịt thôi ... trong điểu kiện TT hiện tại thì sẽ xảy ra hiện tượng giá tăng 1-2 lai/ngày với volume thấp ... thỉnh thoảng sụt nhẹ 1 cái thi là cơ hội gia tăng cổ phiếu :D

Vậy bác là xếp của tay to luôn rồi! Chơi thế tay to nào chịu nỗi!:21:
nó mua giá nào e mua theo giá đó mà ... e chỉ ăn theo thôi :D khi nào e xách mũi nó chạy thì e mới thoát kiếp ăn theo :D và với những ai bán hôm nay e không nghĩ là chốt lãi ... mà chỉ là giảm danh mục or cutloss do vào sớm và bị áp lực tâm lí vì TT đi ngang và hơi ì :D

HCM hay quá. Nghe nói nới room thì các công ty chứng khoán được hưởng lợi

Tuy nhiên, cổ phiếu của nhóm các công ty chứng khoán lại tăng giá mạnh trong ngày hôm nay do một số thông tin chưa được kiểm chứng. Đó là, theo thông tin này, công ty chứng khoán niêm yết sẽ được áp dụng tỷ lệ “mở room” linh hoạt từ 49% đến 100% so với hình thức hoặc chỉ tối đa 49% hoặc phải là 100% như hiện tại.
ttp://www.thesaigontimes.vn/115950/Giao-dich-chung-khoan-tiep-tuc-tram-lang.html

SHS ngon quá ... chỉ vì 5% cổ tức chốt ngày 13/06 mà e chọn SCR ... giờ thấy có tí hối hận :D xin lỗi e SHS vì a chắc ăn quá :dap:

Các anh ấy đã múc ... sao ae còn ngại ngùng , giá vẫn đang rẻ 10% so với đỉnh pull back + volume quá bèo => action ngay :D khi nào thấy 1 lệnh mua = 10-20% volume bình quân thì follow nhé ae :D

Status
Not open for further replies.
Back