Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Các anh ấy đã múc ... sao ae còn ngại ngùng , giá vẫn đang rẻ 10% so với đỉnh pull back + volume quá bèo => action ngay :D khi nào thấy 1 lệnh mua = 10-20% volume bình quân thì follow nhé ae :D
tè bỉm hết rùi hiiiiiiiiiiii
SSI HCM ....trần như nhộng hết....mà còn lăn s tăn khứa khứa! :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:

Thị trường hiện giờ là cuộc chơi của tay to và "Con Buôn" chuyên nghiệp.... Lấy tiền của mấy anh này cực khó... Em tay mơ chỉ dám đứng ngắm các anh dàn trận, điều quân là chính, không dám tham gia... :105:
Nhìn các anh đánh thốc lên thấy cũng vui... Các bác cứ ủn mạnh vào, qua 560 em tham gia chạy tiếp sức... :1178:

F.Mag. các anh oánh dấu cho em cái. Đủ time và vol cho tất cả anh em dũng cảm. 1 từ:MÚC. 63x thẳng tiến, dự là giữa tháng 8.

Giời ạ, nhìn các bác chất lệnh mua dòng chứng mà thấy ham:hes:
Em thì chẳng có con nào dòng chứng mà thấy tủi:emoticon-00106-crying:

Giời ạ, nhìn các bác chất lệnh mua dòng chứng mà thấy ham:hes:
Em thì chẳng có con nào dòng chứng mà thấy tủi:emoticon-00106-crying:
Sáng giờ em cứ thấp thỏm VND nhưng ko vào...hụ hụ:17:

tuần sau cướp hết hàng ngon rồi chuyển sang cướp hàng lởm, P/E thấp gần nhất thế giới hí hí

Giời ạ, con Bành Văn Háng còn mấy lô lẻ nữa là lên sát trần rồi mà các anh í ko ủn cho, làm em ấy cụt hết hứng:102:

Của bác số dài và có em nữa đới, hôm qua có trình báo rồi mà cụ
Em quên. He he, nếu diễn biến tốt thì tuần sau ngập mồm các cụ rồi! Em này được support về cơ bản, chỉ đợi thị trường hỗ trợ là phi ngon!

Status
Not open for further replies.
Back