Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
:39:Mấy cp trong list em đang theo dõi dường như đang dàn trận...cung cầu 2 bên cứ kê lệnh vô dày đặc...nhưng tuyệt nhiên ko khớp cổ nào

Ý kiến của em: (tạm bỏ qua FA chỉ thiên về TA)
- Market lúc này nhìn HNX thấy rõ thị trường đi vào giai đoạn non-trend, có 2 cái range để quan sát là 74 - 78 và 70 -80.
- Quan sát các trụ công là SHB,VCG,PVS trong các ngày tăng giá, các trụ hãm là ACB,PVI trong các ngáy giảm giá. Khi HNX tiến gần đến các ngưỡng hỗ trợ thì chọn trụ công, còn gần đến ngưỡng kháng cự thì xoay sang trụ hãm.
- Đến khi nào break khỏi ngưỡng sẽ thay đổi kế hoạch.
Ý kiến của bác thật là đáng quý và cũng cho em có cái nhìn đa chiều hơn về MK. Thanks bác Chán... :emoticon-00167-beer::emoticon-00167-beer:.

Em thì lại mù tịt về FA, TA nên em chỉ đánh giá, ra vào thị trường theo trường phái hóng và dự đoán tâm lý của trader 1 cách chủ quan. và cứ bị cưỡng bức đi Thái chỉnh hình liên tục.... :4:

Bành Văn Háng thanh khoản kém lạ thường.
Ông nào làm 1 lệnh mua 19k dám lên tới trần, bán 19k rớt tọt xuống sàn:106:

Cứ bình tõm, đang ôm tiền sao phải xoắn :D Cứ bán xong mà giá giảm là ưng cái bụng rồi còn giề :)
Nhất bác rồi còn gì... Khi nào vào lại bác nhớ hú anh em 1 tiếng cho em đu theo gỡ gạc với. Móm từ năm ngoái đến giờ... :102::102:

không biết lát đóng cửa sao, nếu VNINDEX đóng cửa dưới 554 thì nến sẽ là là bearish engulfing + bollinger bands bắt đầu mở ra, thì xu hướng ngắn hạn sẽ là đi nang or giảm...tỉ lệ lên có vẻ hơi khó :)...không biết các bác có nhận xét gì thêm không :)

không biết lát đóng cửa sao, nếu VNINDEX đóng cửa dưới 554 thì nến sẽ là là bearish engulfing + bollinger bands bắt đầu mở ra, thì xu hướng ngắn hạn sẽ là đi nang or giảm...tỉ lệ lên có vẻ hơi khó :)...không biết các bác có nhận xét gì thêm không :)
Đang miệt mài enter cutloss nên ko có ý kiến gì đâu ợ:17:

k có xu hướng thì k có bearish engulfing ^^

Gap hôm 28/05 đã lấp, tuần sau ETFs bắt đầu cơ cấu...cơ hội giành cho ai thạo tin, em non gan vẫn đứng ngoài,

Status
Not open for further replies.
Back