Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
cái cục 2,5 triệu kẹp ở 12.5 còn phải kéo lên để cắt vài phát nữa bác ợ, e đợi hàng về 6.6 :D
Cục đó là cục nợ các anh tay to ủn cho nông dân nhỏ lẻ :D Rồi các anh ý liên tục tạo cảm giác sàn-trần xúc-xả, bán được tý nào hay tý ấy
Em đoán thế, đúng sai em chịu. Em ngồi đợi con dao hết đà, chạy loanh quanh vài chục phiên cho người kẹp chán mà cắt lỗ thì sẽ làm vòng mới cùng các anh tay to. Ko care về giá sẽ chơi vòng mới, em chỉ care về thời điểm oánh lên thôi

TT tăng đẹp mà làng "trầm" quá nhỉ.
Em dự khi break 566 thanh khoản bắt đầu sôi sục và bảng điện nhiều mầu tím thân thương
Nông dân em đang đi cấy chờ ngày hái quả
:Guitar:
em tạm thời nghỉ ngơi sau 1 năm chinh chiến mệt mỏi.Đi nghỉ 1 tuần set lại đầu óc xem có hiệu quả hơn không

ITQ lại giãy phát nữa thì phải :19::19::19:
Nó đang tạo hiệu ứng múc Fl để nhốt thêm dân cờ bạc vào ... chơi game FL liên tục ít nhất phải chẩn đoán giá vốn của lái bao nhiêu thì mới được ... còn không thì cứ phá đáy may ra mới là thật :D

Nó đang tạo hiệu ứng múc Fl để nhốt thêm dân cờ bạc vào ... chơi game FL liên tục ít nhất phải chẩn đoán giá vốn của lái bao nhiêu thì mới được ... còn không thì cứ phá đáy may ra mới là thật :D
chuẩn rồi PCT, gạ gà giá CE mãi ko được thì kéo lên cao rồi xả giá sàn :21:

em tạm thời nghỉ ngơi sau 1 năm chinh chiến mệt mỏi.Đi nghỉ 1 tuần set lại đầu óc xem có hiệu quả hơn không
11 năm chinh chiến cực mệt mỏi. Em đi set đầu óc liên tục mà không cải thiện được là mấy, cách tốt nhất cắt tóc ngắn ngắn (cạo trọc càng tốt) cho đầu bớt nóng thôi :1:

chuẩn rồi PCT, gạ gà giá CE mãi ko được thì kéo lên cao rồi xả giá sàn :21:
Trò bốc mã này chỉ ngon khi FL liên tục 5-7 phiên và giá phá mọi hỗ trợ thì may ra có ăn :D ITQ e thấy về 6-7 thì theo dõi được rồi ... có bốc mã thì chiến :D

Các bác cứ bắt vở lái tàu ITQ thế này thì bác lái tàu hôm nọ không dám vào đây mất :21::24:
Mình dự các anh lái đập đi làm ván mới. Ván bài cũ các anh ý tự chơi với nhau chán quá
Xóa bài làm lại và duy trì thanh khoản ở mức cao, có nhẽ các anh ý học được đôi điều ở FLC KLF DLG....

HNX sẽ retest 72 HSX retest 530 sớm thôi ...ae cứ thong thả :D
Sau 1 thời gian lình xình, kéo xả mà không thấy ai hưởng ứng, các anh chán nản, đành phải buông xuôi. Tàu muốn chạy đi đâu thì chạy... :4:

Mình dự các anh lái đập đi làm ván mới. Ván bài cũ các anh ý tự chơi với nhau chán quá
Xóa bài làm lại và duy trì thanh khoản ở mức cao, có nhẽ các anh ý học được đôi điều ở FLC KLF DLG....
FLC đánh rất hay nhé ... có thể nghiên cứu học hỏi :D DLG , VHG ... là lái có điều kiện nhưng đánh hơi bèo , kiểu đánh không cần điểm xả hay sao í :D Chắc giữ lại xài hết :D

Status
Not open for further replies.
Back