Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thị trường giao tranh ngay kháng cự, cứ nhoi lên là bị dập, xả. Ham hố gì khúc xương xẩu này. Xương xẩu thì để cho BBs xử lý, đợi các anh í khai hoang xong mình vào gieo trồng cho nó nông nhàn... :4:

TT đoạn này kg dễ chơi. Vì một số cp điều chỉnh để tăng tiếp, số khác (phần lớn ?) sẽ về test đáy
cần chọn cp cho khéo, vào ra phải nhanh nhạy dứt khoát, lại cần có cả may mắn nữa...
tóm lại R/R chẳng hấp dẫn.

Hơn nữa, largecap với midcap đuối lắm rồi, chỉ còn smallcap đang húng (để thoát hàng?)
Tôi dự VNI xanh xanh với thanh khoản thấp, rồi sẽ rơi mạnh vào cuối tuần.

580 chẳng có cái qoái gì để làm ngưỡng nhạy cảm (đó là với cách vẽ chart của em). Vùng đáng xem xét là 593 và 610 bác ợ
Phải nói là 630 mới đúng chứ hiiiiiiiii
cái duy nhất chưa đạt của MMs là chưa vẽ đạt (630)....biết đâu quả này??? chứ không phải là cuối năm

NHìn cái đỉnh....lại có khả năng down toàn tập hiiiiiiiiiiii :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:

Phải nói là 630 mới đúng chứ hiiiiiiiii
cái duy nhất chưa đạt của MMs là chưa vẽ đạt (630)....biết đâu quả này??? chứ không phải là cuối năm
tư duy phải như thay bỉm như chủ tịch mới scalp trade được :D:D:D

Đoạn này thị trường xương lém (em dự nó loay xoay 530- 555), vì thế em chọn cách lập danh mục mà bản thân mình thấy ổn và mua nó với những mức giá tốt nhất có thể mỗi khi thị trường điều chỉnh xuống. E hèm.... thu sang lại có vụ mùa bội thu các bác nhỉ

Đoạn này thị trường xương lém (em dự nó loay xoay 530- 555), vì thế em chọn cách lập danh mục mà bản thân mình thấy ổn và mua nó với những mức giá tốt nhất có thể mỗi khi thị trường điều chỉnh xuống. E hèm.... thu sang lại có vụ mùa bội thu các bác nhỉ
thích con nào thì múc dần tại các ngưỡng hỗ trợ của nó ... nhưng phải đánh dài :D

Thị trường khúc này là cuộc chơi của tay to nhiều tiền và dân chuyên nghiệp đang chỉnh đốn và cơ cấu đội hình.... :105:

Nếu không phải là 2 đối tượng trên mà manh động khúc này thì khả năng đi Thái chỉnh hình là khá lớn... Lý do là lấy tiền của BBs và dân chuyên nghiệp không đơn giản tí nào. Họ được đào tạo để vào thị trường lấy tiền của người khác chứ không phải đưa tiền cho người khác xài :4:

TT tăng đẹp mà làng "trầm" quá nhỉ.
Em dự khi break 566 thanh khoản bắt đầu sôi sục và bảng điện nhiều mầu tím thân thương
Nông dân em đang đi cấy chờ ngày hái quả
:Guitar:

Status
Not open for further replies.
Back