Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Có nhưng em lộ trần, cũng có những em lòi sàn... Tổng kết tuần sẽ có những em tăng mạnh so với đầu tuần, cũng có những em giảm mạnh... Vẫn là bài toán lựa gái đúng, í nhầm, chọn cổ đúng:4:
Vãi...phát biểu tìm chổ chỉnh ko ra

hôm qua lệnh đánh cấp tập đầu giờ chiều chắc định gây tâm tí hoảng loạn nhưng không ngờ thị trường vững quá. nói chung bây giờ cứ full cổ nằm yên là ngon :113:. kls nhốt 12 triệu đánh xuống giá 9 mua vùng này ko phải nghĩ

@bigsan: theo VNI vùng mua là 508-512 nhưng tùy cp mà canh theo low 2 phiên trước của nó mà buy nhé
Bác nói chỉ sổ e mới để ý ... bữa giờ k nhìn chỉ số mà toàn nhìn lowest của các e ... cứ gần gần đó là múc được :D

Tuy đã vào hồi sáng lúc VNI tụt về <510 nhưng e vẫn giử quan điểm hôm nay là bulltrap cuối cùng. Mai nếu có tụt dưới 510 thì e vào thêm. Leo dốc không thể là một chuyến xe tốc hành nhất là trước đó tài xế đã bị tuýt còi quá nhiều. Ngày mai những em đạt (10-14)%/ hôm nay sẽ là những cp làm cho trader bối rối nhất
Các bạn đã thấy thấp thoáng 530 rồi đó
E vào hồi 508 đấy. Và hôm qua e cũng thấy nhiều trader bối rối :1:

Mong ước chiều nay làm cú giật như hôm qua thì tốt quá, nhưng chắc là không có vì ai lại chơi bài ấy nhiều lần :):D

Chào các bác,

Em xin gia nhập diễn đàn đàm đạo với các bác. Theo các bác, tuần sau xử lại vụ bK, các bác nghĩ tt sẽ đi ra sao?

Status
Not open for further replies.
Back