Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Chào các bác,

Em xin gia nhập diễn đàn đàm đạo với các bác. Theo các bác, tuần sau xử lại vụ bK, các bác nghĩ tt sẽ đi ra sao?
Xử đi xử lại thấy nhạt lắm rồi.
Thị trường chắc đi ngang bác ạ, đáy chữ V giai đoạn này hơi khó vì quá nhiều vấn đề nhạy cảm làm cho nhà đầu tư không dám xuống tiền
Sập mạnh tiếp mà ko có news xấu rất khó, hôm qua là 1 ví dụ, lực bắt đáy nhanh như chảo chớp chứng tỏ dòng tiền bên ngoài chỉ chực chờ giá rẻ để mua.
Em thì 30% hàng, đều đang có lãi. Không có dự định mua thêm trong bối cảnh nhiễu loạn thông tin và trend chưa rõ ràng

Chào các bác,

Em xin gia nhập diễn đàn đàm đạo với các bác. Theo các bác, tuần sau xử lại vụ bK, các bác nghĩ tt sẽ đi ra sao?
Media bảo đấy là vụ án kinh tế không phải đại án tham nhũng. Nhẹ hẳn đi phân nửa rồi còn gì

Chào các bác,

Vụ BĐ khiến VNI tạo đáy ở vùng 508 thì vụ BK chỉ là muỗi. Mà em không hiểu sao giờ này BK còn ảnh hưởng gì đến TTCK nhỉ. Bác nào phân tích hộ em.

Vụ bầu Kiên qua rồi, có hoảng loạn chỉ là cái cớ để vổ béo cho các bạn tây thôi.

Xử đi xử lại thấy nhạt lắm rồi.
Thị trường chắc đi ngang bác ạ, đáy chữ V giai đoạn này hơi khó vì quá nhiều vấn đề nhạy cảm làm cho nhà đầu tư không dám xuống tiền
Sập mạnh tiếp mà ko có news xấu rất khó, hôm qua là 1 ví dụ, lực bắt đáy nhanh như chảo chớp chứng tỏ dòng tiền bên ngoài chỉ chực chờ giá rẻ để mua.
Em thì 30% hàng, đều đang có lãi. Không có dự định mua thêm trong bối cảnh nhiễu loạn thông tin và trend chưa rõ ràng

Bác hơi bị nhiều cổ đó, túc là hơi bị liều ăn nhiều đấy.... chứ em chỉ còn 20% thôi. :D
Chờ cho khựa kéo cái giàn khoan đi và TTCK tạo xong đáy đã rồi mới dám phi thân vào.... :no:

vậy là em có thùng mì rồi...bắt đáy sớm hôm 8/5 đúng là sai lầm. Các anh đánh hay quá, dùng GAS để kiềm chế thị trường

Các bác mua hàng hăng say quá....e cũng rất muốn vào nhưng mà vì mai cuối tuần, nên kiềm chế chờ thứ 2 đã...sợ cuối tuần có động biển đông ;)

Em nghĩ nếu có động nữa thì ko động mạnh giống như đợt vừa rồi đâu, TQ chắc cũng ko dám thái quá nữa. Có vẻ, dần mọi thứ sẽ lại êm lại, hi vọng. ..

Em nào thế cụ, PM cho cái info đi, thế quái "lào" em chỉ thích chơi hàng chiến mới lạ chứ :4:
Em ko có PM, múc là open ở đây thôi. Ai múc sau đều có khả năng mua thấp hơn giá em múc vì em chỉ khoái múc CE :D
HSG khỏe phết, KBC của em cứng thì ITA cũng cứng.
Nhìn thị trường thích thật

Status
Not open for further replies.
Back