Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tiết kiêm được 10% mua bỉm roài, linh cảm về TT giá xuống của em vẫn thường đúng, lại bán trước ngưỡng địa ngục, 11h28 các bác ạ.
em là 11h29 nhưng mới bán 1/3 vẫn kẹp 2/3 xác định lướt kiếm thêm tí

Đề nghị các bác nên bình tĩnh và nhìn dài xa hơn một chút (1 tuần). Quan điểm của em TTCK Việt Nam hiện nay là vùng đáy rồi, nhưng trong thời gian này là nhạy cảm, thỉnh thoảng có sự kiện bất ổn và đây là thời điểm dễ bị lợi dụng để trục lợi nhất.Nếu là nhỏ lẻ thì cứ bình tĩnh xem xét trên chính trường có điểm sáng cải thiện nào không rồi mới nghĩ đến mua tiếp. :1178:

forum vietcurrency hoạt động rất "công chức". Hết giờ giao dịch + thứ 7 chủ nhật là buồn hiu
:1:
Hình như các cựu chiến binh, bô lão đang họp kín, ủ mưu cho trận đánh ngày mai hay sao ý. Giờ ngày nào cũng là ngày quan trọng hết... Hãi thật... :102:

[Bất ngờ] Nợ xấu của Vietinbank tăng 67% sau 3 tháng,
cả tín dụng lẫn huy động vốn đều âm

Mình thì chẳng thấy bất ngờ chút nào.
Chỉ tiếc cho NH hàng đầu VN mà bán quá rẻ tài sản vô hình (niềm tin của khách hàng), và oan uổng cho hàng ngàn NV bị vạ lây.
Sau vụ HN, mình rút tk và chào các em NV:
NH các em làm ăn vầy ai dám gửi tiền nữa ! tk a có mấy đồng chẳng sợ xù, nhưng kg chơi với Vietin nữa đâu!

Nói thêm: mình có cái tk ở Vietin ĐN từ hơn 20 năm, thân thiết với nhiều NV
10 năm trước, vào ATM VietinB trên cả nước đều thấy hình ảnh cafe Cội Nguồn trên màn hình, vì CN là quán chấp nhận thẻ đầu tiên của VietinB. nhân tiện khoe tí :D )

Last edited by a moderator:
Ặc em thấy Tổng: 46 (Thành viên: 20, Khách: 22, Robots: 4) mà không 1 ai nói lời nào, căng thẳng thế cơ à các cụ ơi ????
Yên tâm, hôm nay lại xanh mướt mà hiiiii
Toàn các bác lính chiến bảng điện, quyết định mua bán trong phiên nên phải vào phiên mới chém
Xu hướng chưa rõ ràng, phiên hôm nay cuối tuần nên mua bán sẽ rất dè dặt. Chẳng ai biết 2 ngày cuối tuần sẽ có những biến động gì mới

Toàn các bác lính chiến bảng điện, quyết định mua bán trong phiên nên phải vào phiên mới chém
Xu hướng chưa rõ ràng, phiên hôm nay cuối tuần nên mua bán sẽ rất dè dặt. Chẳng ai biết 2 ngày cuối tuần sẽ có những biến động gì mới
NN xuống tiền phiên qua >400 tỏi chẳng lẽ nó k biết biến động thế nào à? Chẳng lẽ tiền nó in được á?Em nói sai chỗ nào k?

Status
Not open for further replies.
Back