Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
3 chú hàng đang đắm đuối theo dõi mà chưa dám xuống xèng, chờ hàng KBC KSQ về đã
FIT BVS KMR
Cao thủ tham khảo thử
KMR thì em mới ra @4.9 sáng nay... Giá vốn 5.1. lõm hết 1 khúc.

Cái vụ ở BD em không biết có ảnh hưởng gì KMR không, nhưng thấy không yên tâm nên sáng nay cut luôn. Nhìn thị trường rung lắc chóng hết cả mặt, bác có vào KMR thì nghiên cứu cái vụ BD trước. Điểm tích cực là hôm nay tây mua ròng khá nhiều... :emoticon-00107-sweating:

KMR thì em mới ra @4.9 sáng nay... Giá vốn 5.1. lõm hết 1 khúc.

Cái vụ ở BD em không biết có ảnh hưởng gì KMR không, nhưng thấy không yên tâm nên sáng nay cut luôn. Nhìn thị trường rung lắc chóng hết cả mặt, bác có vào KMR thì nghiên cứu cái vụ BD trước. Điểm tích cực là hôm nay tây mua ròng khá nhiều... :emoticon-00107-sweating:
Nhìn nó gd đẹp thế mà anh cut à?

Có ai lung lay với phát biểu tại cao điểm 530 qua giờ thì ới tui phát nhé. Chân thành cám ơn

Nhìn nó gd đẹp thế mà anh cut à?
THì em thấy nhà máy ở BD, mấy hôm nay dưới đó tình hình khá căng thẳng mà mình chẳng có tin tức gì... Nên thôi ra trước cho chắc ăn... Đứt hết 7%.... :emoticon-00107-sweating:

Điểm tích cực hiện giờ em thấy là NN mua khá nhiều, nhưng không biết được họ là ai... Cũng bâng khuâng... Bác nào có tin tức cập nhật thêm cái vụ này thì hay quá.

Tiết kiêm được 10% mua bỉm roài, linh cảm về TT giá xuống của em vẫn thường đúng, lại bán trước ngưỡng địa ngục, 11h28 các bác ạ.

Tiết kiêm được 10% mua bỉm roài, linh cảm về TT giá xuống của em vẫn thường đúng, lại bán trước ngưỡng địa ngục, 11h28 các bác ạ.
Closed mà xanh thì anh lại ăn non đấy nhé. Mà em nghi xanh đấy, nhìn lệnh mua atc mấy trụ kìa

Hôm nay múc phũ phàng nhất, anh em khoai tổng tấn cống HNX
Giai đoạn này HAX và HOSE chơi lệch pha nhau, HOSE là hàng cơ bản tốt còn HAX là hàng đầu cơ, cái này hợp khẩu vị của khoai ta nên múc ác là đúng rồi

Status
Not open for further replies.
Back