Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Nhiều Tím quá, phen này bọn mặt mẹt cố tình bắt bác nick dài nhập cuôc rồi :)
Vãi chứng, qua em cắt lỗ nay em mua
Rút kinh nghiệm đợt trước hơi húng bắt đáy 60%, lần này bắt 30% chờ hàng về bình quân giá lên cho chắc cú

Ít nhất là khó rớt nữa. Rồi sau 1 thời gian ổn định, tạo 1 vài cái cầy tơ đèm đẹp là sẽ có khuyến nghị mua cao bán cao hơn :)
Em dự đây là bulltrap cuối cùng đấy các bác. Nhưng 500<VNI<510 thì múc thôi. Bám theo Tây mà chiến
những suy nghĩ thận trọng nhất như này, giờ chắc cũng lung lay , nhỉ ?

Chưa ổn các cụ ạh, em thấy phiên hôm nay phẩn lớn là do Tay Lông trợ lực, Vol hơi bé so với các phiên khác, Em xuống tầu đây, các cụ ở lại mạnh khỏe nhé em ở dưới trợ giúp hiiii
trước giờ tôi cứ tưởng nick bạn là "tử thủ tới cùng" ? :D
đùa thôi, ai bắt dao sớm thường ra cũng sớm, vì sĩ khí đã yếu quá rồi, kg chịu nổi

những suy nghĩ thận trọng nhất như này, giờ chắc cũng lung lay , nhỉ ?

trước giờ tôi cứ tưởng nick bạn là "tử thủ tới cùng" ? :D
đùa thôi, ai bắt dao sớm thường ra cũng sớm, vì sĩ khí đã yếu quá rồi, kg chịu nổi
Phải có dấu hiệu bán thì mới bán chứ anh.
Thua non nhưng quyết ăn già anh ạ, có vậy mới tồn tại được với chứng trường

múc đi bác ... ngại éo gì vết bẩn ... trong khi cả làng nằm dưới bùn rồi :D
Em xong từ hôm nọ full kls rồi mà bác. Giá chạm đáy 2013 nên em chuyển hết mấy con đầu tư sang cũngng chỉ mong từ giờ đến cuối năm lên được 16:4:

Suy nghĩ ngược lại với lúc giảm đi ... ít nhất là 2.5 phiên đó :D
Em có thông báo số thiệt hại rồi mà bác... Và em thông báo là đã cutloss trong tư tưởng luôn rồi... Hôm nay là game mới, em đang có lãi và có thêm lợi thế T+... :21:

Tuy đã vào hồi sáng lúc VNI tụt về <510 nhưng e vẫn giử quan điểm hôm nay là bulltrap cuối cùng. Mai nếu có tụt dưới 510 thì e vào thêm. Leo dốc không thể là một chuyến xe tốc hành nhất là trước đó tài xế đã bị tuýt còi quá nhiều. Ngày mai những em đạt (10-14)%/ hôm nay sẽ là những cp làm cho trader bối rối nhất
Các bạn đã thấy thấp thoáng 530 rồi đó

TT chắc tăng khoảng 2 phiên thì balance lại ... chờ HD981 về nước thì CE 5 phiên cho máu :D lạc quan tí cho đời nó tươi ... mấy hôm nay toàn úp mặt dưới bùn :D

Nhìn thị trường thế này thèm quá. Chúc mừng các bác. :57:
Giờ này mà lăn tăn gì nữa bác ... múc ngay và luôn giá CE ... vị thế CE hôm nay cũng ngon nhất nhì rồi ... đừng nghi ngờ quá :D vì múc thêm hôm nay toàn trung bình giá ... có ai mua trúng đáy đâu mà lo đổ bô :D

Thêm 1 ý nữa là tranh thủ đảo hàng đi cứ cụ, "tránh xa mấy em yếu bóng vía và nặng mông" cụ nhỉ
Em totally aggry với bác, đợt này những cổ phiếu midcap cơ bản tốt HPG,REE HAG, PPC... giảm nhiều hơn so với trụ nặng mông, vì vậy sẽ bật nhanh và bền đủ sức đưa tt đi lên, các bạn trụ chỉ cần xanh xanh làm nền cho đội cận vệ lấp lánh

Giờ này mà lăn tăn gì nữa bác ... múc ngay và luôn giá CE ... vị thế CE hôm nay cũng ngon nhất nhì rồi ... đừng nghi ngờ quá :D vì múc thêm hôm nay toàn trung bình giá ... có ai mua trúng đáy đâu mà lo đổ bô :D
Tùy view bác ơi.... Nếu view theo tháng thì em nghĩ 3 tháng sau có khi lại tặc lưỡi... Giá như, ước gì.... :4:

Em múc 1 ít hôm 8/5 rồi mà. Có khi cứ để nó chạy còn lãi hơn full cổ và tâm lý cũng nhẹ nhàng hơn ấy chứ. Đùa thôi, để xem cái đống hôm kia về rồi em tính tiếp. Thấy bác mấy hôm nay chửi bậy kinh :4:, em tặng bác bài viết khoa học này. http://vnreview.vn/tin-tuc-khoa-hoc...1102842/chui-the-giup-ban-tro-nen-manh-me-hon

Tùy view bác ơi.... Nếu view theo tháng thì em nghĩ 3 tháng sau có khi lại tặc lưỡi... Giá như, ước gì.... :4:
Bac nói xa quá làm gì ... nhìn 2 tuần trước thôi là e tặc lưỡi rồi :( ước gì không táy máy tay chân :D vùng giá này đảm bảo khó lung lay nếu không có gì bất ngờ ... giá cp giảm 50% về vùng tháng 09/2013 khá nhiều :)

NOTE : hôm nay volume khớp CE càng lớn càng tốt ... loại bớt gánh nặng các bác lướt giảm giá vốn :D càng lành mạnh :D

Status
Not open for further replies.
Back