Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm nay hàng về, tổng thiệt hại tròm trèm 10%.... Cái tội nghịch dại... :102::102::102::59::59::59::59:

Đúng nguyên tắc là phải cắt, nhưng lần này đành phá lệ, không cắt. Chỉ suy nghĩ đơn giản ví dụ như mình không bắt đáy đợt vừa rồi, và đang nắm cash thì cũng sẽ mua hôm qua hay hôm nay với kỳ vọng sẽ có bữa tiệc hoành tráng... Thế thì mình tạm quên là đã tham gia đợt bắt đáy sai lầm vừa rồi, và cứ nghĩ là mình vừa mới nhập hàng hôm qua và hôm nay.... :59::59::59::59::59::59:

Coi như mình đang chơi 1 game mới mà lại có lợi thế T+... Tại sao không thử chứ... :4::4::4:

Em đang tự thẩm du tinh thần chứ không khuyến khích rủ rê ai hết,các bác có thương thì ném đá nhẹ tay... :4::4::4:
Mọi người cứ kêu xanh bán đỏ mua. Lỡ nó xanh mãi đỏ mãi thì sao
Em thì chơi xanh mua đỏ bán, nếu em là bác thì đang ngồi rung đùi pray cho toạc mỏ chứ chưa bán

Mọi người cứ kêu xanh bán đỏ mua. Lỡ nó xanh mãi đỏ mãi thì sao
Em thì chơi xanh mua đỏ bán, nếu em là bác thì đang ngồi rung đùi pray cho toạc mỏ chứ chưa bán
Cảm ơn bác số dài... Em đang RUN bần bật đây ạh... :4:

Last edited by a moderator:
Nhìn ngắm cho kỹ đã, không vội buông tiền các bác ui. Theo chân giai nhân BVH, nhan sắc nào lên ngôi đây, em vote cho HPG REE nhóe

Cùng tất biến.... Biết tất thông.

Sọc đã xoắn chưa mấy anh View của em là T+ 3 tháng lận......... :19::19::19:.... :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:

Bình tĩnh ko mua đuổi nhé các bác. Tí nữa thế nào cũng võng lại đón khách chưa kịp lên tàu:14.jpg:

Chưa ổn các cụ ạh, em thấy phiên hôm nay phẩn lớn là do Tay Lông trợ lực, Vol hơi bé so với các phiên khác, Em xuống tầu đây, các cụ ở lại mạnh khỏe nhé em ở dưới trợ giúp hiiii
Em tượng bác đang ở duoi ga:4:Nói chung thi trương cho an đến đầu thì ăn đèn day thoi em cung đang đi 20% rồi nên thị trường hồi lại em mừng quá

Em dự đây là bulltrap cuối cùng đấy các bác. Nhưng 500<VNI<510 thì múc thôi. Bám theo Tây mà chiến

Thị trường có cái lý riêng của nó
Em cũng túc tắc vào 30% xèng mặc dù mới cắt lỗ
Múc KBC 8.8 (trước múc 8.9 rồi chốt lỗ 8.5) :oops:
Thên tí ti KSQ 3.6
:boxing:

Cùng tất biến.... Biết tất thông.

Sọc đã xoắn chưa mấy anh View của em là T+ 3 tháng lận......... :19::19::19:.... :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:
1 em đã được thông đít.

Còn 2 em nữa thì y tá đang chuẩn bị kim tiêm... :21::21:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back