Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Cơ bản là trong cái list của cụ em vẫn không khoái lắm, ngoài hàng của em HAG và BVH đang được các bác Tay Lông vừa kéo, vừa đẩy lại con hứng cả bô nữa, sướng kinh :24::24::24:
Ấy là em liệt kê những mã cơ bản tốt. Còn list em đang kẹp là PVD, VCG và TCM (mã này vào hôm thứ hai):106:

Anh em nên chuẩn bị kịch bản cho ngày mai thôi nhỉ. Nếu mục tiêu từ 3 tháng trở lên thì ko cần lướt lát làm gì. Hàng bán khi hoảng loạn về dài hạn sẽ có giá của vùng đáy. Còn đi chợ hàng ngày lại là câu chuyện khác, câu chuyện mua như làm phước, bán như ban ơn sẽ vẫn còn dùng được trong TT có 2 thái cực trần-sàn. Good trade to all!

Anh em nên chuẩn bị kịch bản cho ngày mai thôi nhỉ. Nếu mục tiêu từ 3 tháng trở lên thì ko cần lướt lát làm gì. Hàng bán khi hoảng loạn về dài hạn sẽ có giá của vùng đáy. Còn đi chợ hàng ngày lại là câu chuyện khác, câu chuyện mua như làm phước, bán như ban ơn sẽ vẫn còn dùng được trong TT có 2 thái cực trần-sàn. Good trade to all!
Anh em nào toàn tiền, muốn mua rẻ thì bỏ tiền ra mời anh em VCHN offline :D

quá hay :) Chúc mừng @kephongtran nhóe :yahoo_108:

Những lời kêu gọi như thế này em thấy ít có tác dụng:

http://vnexpress.net/tin-tuc/cong-dong/yeu-nuoc-nhung-khong-nen-mu-quang-2990425.html

Em có ý này, thành lập 1 trại tuyển quân gấp, cảm ơn các bạn CN ở BD về lòng nhiệt huyết của họ.

Thông báo cho họ là CSB và kiểm ngư cần tuyển gấp quân phục vụ biển đảo... Cứ lựa mấy thằng hung hăng nhất mà ưu tiên cho nó đăng ký ra biển đảo để nó thể hiện lòng nhiệt huyết thỏai mái.... Coi còn được mấy thằng hung hăng.... Bảo đảm trong vòng 1 buổi là ai về nhà nấy, chẳng cần giải thích, khuyên nhủ dài dòng mất thời gian.
Vãi chứng, qua em cắt lỗ nay em mua
Rút kinh nghiệm đợt trước hơi húng bắt đáy 60%, lần này bắt 30% chờ hàng về bình quân giá lên cho chắc cú
May quá mình ko cắt được. :-)

Status
Not open for further replies.
Back