Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tiếng khóc than lan khắp thị trường. Ghê thật, đã thấy những mốc như 480, 470, 450.... được đề cập tới

Lạ theo hướng tích cực hay tiêu cực, bác? Em chỉ có 5k bên tài khoản mini thôi và hôm nay chỉ tập trung SHB, VND nên quên khuấy nó.
Không hiểu con nở này bị đuổi khỏi sòng HNX thì có xuống UPCOM không nhỉ, hay định biến cổ cánh thành quà lưu niệm cho cổ đông luôn :39:
Xuống upcom làm trò cùng người AE SBS...hihi

Hôm trước nghe bác hô to quá em làm 5k, sáng nay cho ra đồng 2.5 lỗ 1 tháng tiền cafe mà xót ruột quá
40% xiền có khác, uống cà phê gì mà tận 2tr/tháng, chơi sang thế bác? :786:
Em mang mỗi túi cà phê từ nhà còn cốc, thìa và nước nóng được cơ quan đài thọ.

Dù giảm nhưng dù sao hôm nay VNI cũng được một nến trắng. Tuy VNI có đáy mới nhưng một số cp đã có low hôm nay cao hơn low của hai phiên trước. Mai nếu VNI tụt về < 510 tui sẽ vào một ít lấy vị thế (nói cho oai thôi, chứ tiền còm lắm), ưu tiên theo đuôi các bạn Tây. Còn nếu mai VNI > 515 , hy vọng đó sẽ là bulltrap cuối cùng của đợt suy giảm này, tui sẽ chờ đợi vậy

Không, ý em là nhìn bọn phi, sing, nhật.. treo cái biển trước cửa công ty để không bị phá nhầm nó cứ hài hài. Còn vụ này chắc tự phát, các link trên báo chính thống đều bị gỡ bỏ xuống cả rồi

Không, ý em là nhìn bọn phi, sing, nhật.. treo cái biển trước cửa công ty để không bị phá nhầm nó cứ hài hài. Còn vụ này chắc tự phát, các link trên báo chính thống đều bị gỡ bỏ xuống cả rồi
Thằng bạn em ở Thuận An Bình Dương bảo mấy thằng giám đốc ở khu công nghiệp Vsip1 Vsip 2 phải treo cờ Korea hoặc nước khác và băng rôn Hoàng Sa Trường Sa là của VN thì ko bị vào dọn dẹp...còn cứ chữ tàu chữ đài loan thì bu vào cà khịa....mỗi công ty chỉ có 2 anh security cửa chốt then cài éo dám ra hó hé lun....

Tình hình là rất tình hình
Mấy cái news về Biển Đông và Bình Dương (viết tắt đều là BD-sự trùng hợp ngẫu nhiên phết) chẳng khác gì news sóng thần Nhật hay 11-9 Mẽo. Mọi phân tích đều vô nghĩa với chứng, anh em bảo trọng

Hài cái gì? Sau lọc cổ cánh nhớ nghía qua tý FA + news
Hi LiBi,

Nâu nè, trang web của mình đã có giấy phép chính thức chưa LB? Nếu chưa, LB khuyên các bạn đừng dại dột đưa những hình ảnh như trên. Khi chưa làm gì dc, ít nhất chúng ta nên có 1 tiếng nói giúp hạn chế tình hình căng thẳng hiện nay bằng cách suy nghĩ và phát ngôn những lời lẽ thận trọng.

Xin lỗi đã làm phiền LB

Trân trọng,

LỜI KÊU GỌI KHẨN CẤP
Gửi thân nhân những CN ở Bình Dương

CU VINH

Các bạn cần phải gọi điện thoại hoặc tìm mọi phương án liên lạc nhanh nhất tới con, chồng, em, bạn bè mình đang làm công nhân ở các khu công nghiệp ở Bình Dương và các Khu công nghiệp khác, đề nghị họ không tham gia biểu tình tự phát và không được nghe bọn xấu xúi giục, kích động.

Mọi hành động lợi dụng biểu tình để đập phá tài sản, gây sự, xô xát lúc này đều nằm trong âm mưu cài bẫy của Trung Quốc.
Chúng ta yêu chuộng hòa bình, chúng ta tôn trọng luật pháp quốc tế, chúng ta cương quyết bảo vệ chủ quyền lãnh thổ biển đảo của Tổ Quốc nhưng chúng ta không được đi quá xa những hành xử, dễ sập bẫy âm mưu thâm độc của nhà cầm quyền Trung Quốc.
Họ đang thèm khát một cái cớ để tăng cường và công khai gây hấn ở cường độ cao hơn.
Họ đang cần những chứng cứ, dù giả dối, để tố cáo Việt nam ra thế giới.
Hãy chia sẻ thông tin này tới cộng đồng và hãy nhiệt tình kêu gọi, thông báo với anh chị em công nhân ở Bình Dương và nhiều khu vực khác, đặc biệt là những khu vực có người Trung Quốc đang sống và làm việc.
Đây cũng là cách để chúng ta góp sức bảo vệ bình yên chủ quyền biển đảo của chúng ta.
Các bạn Nghệ An, Hà Tĩnh, Thanh Hóa, Quảng Bình, Quảng Trị....đặc biệt chia sẻ nhanh và nhiều nhất thông tin này.

Hi LiBi,

Nâu nè, trang web của mình đã có giấy phép chính thức chưa LB? Nếu chưa, LB khuyên các bạn đừng dại dột đưa những hình ảnh như trên. Khi chưa làm gì dc, ít nhất chúng ta nên có 1 tiếng nói giúp hạn chế tình hình căng thẳng hiện nay bằng cách suy nghĩ và phát ngôn những lời lẽ thận trọng.

Xin lỗi đã làm phiền LB

Trân trọng,
Welcome Nâu muội back :53:
Nâu nói đúng đó, anh em tập chung chuyên môn lo cho túi tiền của chúng ta và duy trì sân chơi VC, tránh bị close 1 lần nữa
Thanks

THÔNG BÁO TỪ BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN:

HIỆN NAY TÌNH HÌNH BIỂN ĐÔNG CÓ NHIỀU DIỄN BIẾN PHỨC TẠP. TRÊN TINH THẦN YÊU NƯỚC NHƯNG LUÔN HƯỚNG TỚI HÒA BÌNH, MONG MỌI NGƯỜI THẬT BÌNH TĨNH TRƯỚC NHỮNG PHÁT SINH, TRÁNH NHỮNG PHÁT NGÔN, HÀNH ĐỘNG KHÔNG PHÙ HỢP.

MỌI THÀNH VIÊN VI PHẠM YÊU CẦU CỦA DIỄN ĐÀN, BAN QUẢN TRỊ SẼ BUỘC PHẢI XÓA BÀI VÀ NGƯNG HOẠT ĐỘNG CỦA NICK. RẤT MONG MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ.

Status
Not open for further replies.
Back