Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Chắc của bác số dài day bác ạ
Không phải em, em thì cứ thích mua CE thôi :D
Nãy phải chạy ra hút thuốc lào để kìm chế ko múc tý KSQ, thấy nó tím đẹp quá :rolleyes:
Tiêu chí oánh đấm của em vẫn phụ thuộc vào thị trường chung. Sideway tăng giảm 1-3 điểm/phiên là em bắt đầu mới chơi, úp chén thì miễn bàn, húng lắm :yahoo_108:

Chắc của bác số dài day bác ạ

Em và bác 3 số dài nhưng cách đầu tư ngược nhau. Hôm nay em không mua gì cả và đang đợi những đợt giảm FL và chỉ số VNI giảm mạnh tương ứng để chống short và T+ thôi. Đấy là cách đi hàng của em trong giai đoạn này toàn tiền thịt. Nếu thị trường mà cứ như hôm nay thì theo timeframe của em chắc cuối tuần sau mới là đáy nhưng chưa chắc đã lên mạnh. Lúc đó cách đánh lại khác. Các bác còn tiền cứ bình tĩnh hoặc bác nào mới Magin thì cố kiên nhẫn trả bớt tiền và coi đó là khoản sẵn có để đầu tư. Hàng hôm 8/5 nay về có lãi những không bán chút nào vì có chút xíu không hà.

Ôi thôi con PVA hủy niêm yết từ 9/6 rồi bác Becks ơi, game over rồi ạ?
Em ra 2.7..bác ra chưa...cuối phiên nay em để ý thấy GD lạ lắm! Có khi ngày mai các anh chơi trò kéo co đấy

Em ra 2.7..bác ra chưa...cuối phiên nay em để ý thấy GD lạ lắm!
Lạ theo hướng tích cực hay tiêu cực, bác? Em chỉ có 5k bên tài khoản mini thôi và hôm nay chỉ tập trung SHB, VND nên quên khuấy nó.
Không hiểu con nở này bị đuổi khỏi sòng HNX thì có xuống UPCOM không nhỉ, hay định biến cổ cánh thành quà lưu niệm cho cổ đông luôn :39:

Lạ theo hướng tích cực hay tiêu cực, bác? Em chỉ có 5k bên tài khoản mini thôi và hôm nay chỉ tập trung SHB, VND nên quên khuấy nó.
Không hiểu con nở này bị đuổi khỏi sòng HNX thì có xuống UPCOM không nhỉ, hay định biến cổ cánh thành quà lưu niệm cho cổ đông luôn :39:
Báo chí lại chuẩn bị, cổ phiếu giá ly trà đá, bó rau muống rồi.

Status
Not open for further replies.
Back