Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Kls chạm đáy 2013 em chuyển hết mấy con hàng đầu tư sang full luôn rồi bay giờ ngồi thiền thôi:109:
Full xèng hay full margin đấy, full mg mà nó sàn 1 phát nữa thì bác có dán mông xuống nền cũng ko thiền được đâu:786:

Dân sọc amateur mới dám bán ở 500 thôi bác. Tui nghĩ 49x là vùng tạm đình chiến để nghe ngóng tình hình của bò và gấu
Đợt này theo bác Linh thấy rất ổn. Em tiếp tục bám theo chart trong thớt phân tích tt của bác. :1:Thanks

List BCs phân hóa rõ ràng tăng giảm rồi.
Đi ngang cầm máu nào, ko dám hy vọng chữ V nhưng chữ U hoặc W vùng này là hoàn toàn hợp lý

List BCs phân hóa rõ ràng tăng giảm rồi.
Đi ngang cầm máu nào, ko dám hy vọng chữ V nhưng chữ U hoặc W vùng này là hoàn toàn hợp lý
Các Blue chips đang xanh bất chấp thị trường giảm đang rất thơm: HPG, VCB, HAG, BVH, SHB, PVS... Các em hàng nóng thì vẫn sàn. Sự phân hóa bắt đầu...

Lực bán giá thấp ra là bị thút hết bây giờ chỉ chờ tin thôi. Hôm nay rằm các bác nhé em đi thắp hương đây

Siêu nhưn @locke đi chợ mua được em nào rồi :)
BVH đó, múc thứ 6 tuần trước, giờ nhìn giá này thèm lắm rồi, định múc thêm nhưng bụng bảo dạ lại... thôi. Lúc này mà ko giữ kỷ luật thì dễ ra cầu Mỹ Thuận lắm...
Nhưng mà, chịu ko nổi....:heo09:

BVH đó, múc thứ 6 tuần trước, giờ nhìn giá này thèm lắm rồi, định múc thêm nhưng bụng bảo dạ lại... thôi. Lúc này mà ko giữ kỷ luật thì dễ ra cầu Mỹ Thuận lắm...
Nhưng mà, chịu ko nổi....:heo09:
Em cũng đang nghĩ BVH là minh chủ thống nhất các bang phái đợt này sau khi đã clear sạch sẽ lùm xùm
Anyways em vẫn đang cầm PVD

Status
Not open for further replies.
Back