Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đúng là văn phong của chủ tịch... Phong độ vẫn như ngày nào. VNI đi đâu thì cũng không ra khỏi lòng bàn tay... Em cũng đang canh mức 520 đó đó. Nếu mai có thì all in luôn cho nó máu... :4:
Mai làm cái nữa là về cứ điểm 500. Sau đó chúng ta có 2 ngày cuối tuần để ngủ và nghỉ ...sau đó là đóng bảng đợi bao giờ Uptrend trở lại thì Margin, còn cứ down thì đi nghỉ dưỡng để chờ tiếp...keke

Đúng là văn phong của chủ tịch... Phong độ vẫn như ngày nào. VNI đi đâu thì cũng không ra khỏi lòng bàn tay... Em cũng đang canh mức 520 đó đó. Nếu mai có thì all in luôn cho nó máu... :4:
Tối nay người bán/chuẩn bị bán sẽ vắt chân lên đầu suy nghĩ về ngày mai.
Em nghĩ mai giảm 4-5 điểm là đẹp. Hôm nay riêng em mua khoảng 10%, nếu mai như dự kiến thì thêm 50%, còn 40% tiền.

Ặc.... Sữa trắng bên mua luôn... Lần đầu tiên chứng kiến cảnh này... :59:

Hiiii cái cảnh này trước kia (2007) mình nhìn thấy suốt, đúng là lâu lắm rồi mới nhìn thấy, thật không ngờ đến tận 2014 mà vẫn còn :4:. Đúng là cái cảnh tranh bán sàn với mua trần nó sướng tê cả người

Mai múc nha ... sáng sớm dậy sớm lót FL :D

Ặc... Đúng phong cách phim bom tấn. Các bạn traders đang được phục vụ bộ phim bom tấm mang tên: ATC....:19:

Đợt này MMs chơi tàn sát lệnh quá.....All monkey out, Colai quả vô đối hiiiiiiiii
Kiểu này lại phải ngồi đợi "trần" rồi nhảy vào tranh cướp thôi cụ ơi, chứ mua trước đón đầu không biết đâu mà lần.
Nhìn đúng như cái thời hoàng kim của chứng trướng xưa kia ấy các cụ nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Back